Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามอาการหูฟังหน่อยครับ BEAT Studio V2

testarmy

19/11/2015 13:42:54
0
Beats Studio V2 Black

หูฟังของผม มันมีเสียงช๊อตๆซ่าๆ อะครับ มันเป็นเพราะอะไรเหรอครับ
ถอดสายแจ๊คจากเครื่องฟังแล้วก็ยังดังอยู่ แแต่ถ้าถอดสายที่ตัวหูฟังด้วย เสียงช๊อตๆจะหายไป
รำคารหูมากเลยคับเวลาฟังเพลง

เป็นของนอก ถ้าว่งซ่อม ส่งได้ที่ไหนบ้างครับ

ปล. ผมเสียบกับสายที่มี สมอทอล์คอะคับ ไม่รู้เกี่ยวมั้ย เพราะอีกสายทำหาย

รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

19/11/2015 20:09:48
1,057
เบื้องต้นลองหาสาย mini to mini แบบยาวๆมาเปลี่ยน เเล้วทดสอบดูครับ ถ้าอาการหายไปก็เเสดงว่าเป็นที่สายครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามอาการหูฟังหน่อยครับ BEAT Studio V2"