Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Mafshall Major มีของปลอมไหม เพิ่งไปจัดมาแต่ไม่มั่นใจครับ

porpanweth

09/10/2015 02:29:25
0
แบบว่าไม่มั่นใจครับ เสียงดีนะครับ ดีเลยหล่ะ แต่พอเอามาให้เพื่อนดู มันบอกว่าอาจจะปลอม น้ำหนักเบาๆ แต่ผมก้จำ นน. จิงไม่ได้ครับ
ใครเคยเจอของปลอม หรือข้อสังเกตุ ปลอม - แท้ ตรงไหน ได้โปรดชี้เเนะด้วยนะครับข้องใจมากๆครับ.
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เต้

14/10/2015 11:21:58
ผมเห็นใน ali express เยอะเลยครับ ราคาถูกกว่า ครึ่ง ต่อครึ่ง ที่จะบอกคือ ผมก็ไม่รู้ว่าใน ALI เป็นของปลอมหรือเปล่า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"Mafshall Major มีของปลอมไหม เพิ่งไปจัดมาแต่ไม่มั่นใจครับ"