Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนเเนะนำเพลเยอร์ Sony ให้หน่อยครับ

november

09/10/2015 00:47:55
ผมใช้ x series อยู่เก่าเเล้วอยากเปลี่ยนใช้ตัวใหม่ๆครับ

มีตัวไหนดีๆ สุ้มเสียงใช้ได้บ้างครับ
zx100 ผมราคาสู้ไม่ไหว 555 เท่าที่เห็นในเว็บเป็นตระกูล A17 a25 a26
เเต่ละตัวต่างกันอย่างไรบ้างครับผม คุณสมบัติต่างๆหรือเสียง
ผมชอบเบสกระเเทกๆ เสียงร้องใสๆเคลียร์ ฟังเพลงเกือบทุกเเนวครับ เพลงไทยกับเพลงญี่ปุ่นเป็นหลักร็อคๆบ้าง
ไม่ถึงกับเมทัลครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

BlackPhoenix

09/10/2015 09:16:47
71
A17 A25 26 ภายนอกเหมือนกันทุกอย่างครับ ระบบภายในก็น่าจะไม่ต่างกัน(ในส่วนชิปเสียง) แต่ A25 26 จะมี digital NC มาให้และรองรับไฟล์ DSD (อันนี้ไม่แน่ใจ) การจูนเสียงออกมาติดหวานหน่อยๆ ฟังแล้วสมูทกว่า A17 (ความเห็นส่วนตัว) UI เวอร์ชั่นใหม่กว่าและมีตัวจัดการเสียงและมี equalizer แบบสำเร็จให้เลือกปรับเล่นมากกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนเเนะนำเพลเยอร์ Sony ให้หน่อยครับ"