Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

MEEle M6 Pro VS TTPod T2 ครับ ชอบตัวไหนมากกว่ากัน

xixi

07/10/2015 12:53:02
ใครเคยฟังทั้งคู่รบกวนช่วยบอกทีครับว่า ตัวไหนเสียงมีคุณภาพมากกว่ากัน
หรือถ้าไม่ทิ้งกันมาก รบกวนช่วยแบแนวเสียงหน่อยครับ

คือผมเคยใช้ SE215 นะครับ แต่พังไปแล้ว เลยสั่ง Mee M6 Pro ไป (จะได้ของพรุ่งนี้)
แต่อ่านไปเรื่อย ๆ เจอตัว TTPod T2 อีก หน้าตาโอเค แต่ราคาแพงกว่าเยอะ

ราคาไม่ใช่ปัญหาแต่อยากรุ้ว่า แพงกว่าแล้วเสียงดีกว่าไหมครับ จริง ๆ อยากลองสั่งมาด้วยเลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

sowelu

07/10/2015 18:58:55
18
T2 ครับ สเตจดีกว่า รายละเอียดดีกว่า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"MEEle M6 Pro VS TTPod T2 ครับ ชอบตัวไหนมากกว่ากัน"