Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Bang & Olufsen ... ถามหน่อยครับ

wolfpod

07/10/2015 12:34:22
21
ไปค้นเจอหูฟังเก่าที่สายขาดไปหลายปีละครับ ลืมไปแล้วด้วยว่าเคยมี เมื่อก่อนเอานาฬิกาแลกกับเพื่อนมา... อยากถามว่า

1.สายมันขาดตรงนี้เขาซ่อมกันได้ไหม ถ้าได้ค่าใช้จ่ายประมาณ
2.ด้วยที่แลกมาไม่ได้ซื้อเอง ก็เข้าใจว่าเป็นของแท้แหละ ส่วนตัวก็ดูไม่เป็น จากรูปมันบอกได้ไหมว่าแท้ไหม (ถ้าไม่แท้จะได้ลงถังขยะ..55)

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

07/10/2015 20:20:19
1,057
ดูจากเนื้อบอดี้และตะเเกรงหู น่าจะเเท้ครับ
ส่วนซ่อม ลองติดต่อร้าน B rabbit hifi ดูก่อนครับ เพราะเป็นร้านรับซ่อมหูฟังดดยเฉพาะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Bang & Olufsen ... ถามหน่อยครับ"