Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เสียงซ่าๆตอนเพลงเงียบ

judnukgut

02/10/2015 21:15:47
0
คือตอนนี้ผมใช้ ipad app golden ear ฟัง .flac ด้วยหูฟัง audio technica im70

ปัญหาคือผมสงสัย ทำไมช่วงเพลงเงียบจะมีเสียงซ่าๆเบาๆ เป็นปกติของเพลงอยู่แล้วหรือว่า หูฟัง/ipad/app/file ของผมเสีย

รบกวนด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Bom_baysinton

02/10/2015 21:26:11
9
เป็นทุกเพลงป่าวครับ?..หรือว่าเป็นบางเพลง..ถ้าเป็นบางเพลง เค้าอาจจะอัดมาแบบนั้นก็ได้ครับ
ถ้าเป็นทุกเพลง .. อันนี้เป็นปัญหาเรียกว่า background noise ละครับ .. ลองเปลี่ยน player หรือไม่ก็หูฟัง ที่ไม่ค่อย sensitive เรื่องพวกนี้หน่อย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เสียงซ่าๆตอนเพลงเงียบ"