Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไม่ทราบว่าหาซื้อจุกหูฟังโฟมของsennheiser momentum in ear ไดัที่ไหนครับ

บดินทร์

30/09/2015 23:49:44
ไม่ทราบว่าหาซื้อจุกหูฟังโฟมของsennheiser momentum in ear ไดัที่ไหนครับ
พอดีวันนี้พึ่งไปโดนมาครับ ไปหาที่ iStudio มาแล้วไม่มีเลยครับ พอมีที่ไหนแนะนำมั้งครับ

แล้วพอจะมีวิธีทำให้เบสลงมาย่านกลางๆไหมครับ พอดีตัวเดโม่ของที่ร้านผมว่าเสียงมันทุ้มกว่าตัวใหม่มากเลย
ตัวใหม่เสียงแหลมบาดแก้วหูมากเลยครับ ไม่ค้อยนุ่มลึกเหมือนของทีร้านเฮียเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ไม่ทราบว่าหาซื้อจุกหูฟังโฟมของsennheiser momentum in ear ไดัที่ไหนครับ"