Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครเคยลองฟัง FiiO X3 II mod จากร้านheadphoneguruบ้างครับ อยากรู้ว่าคุ้มค่าไหมในย่านเสียงกลางและแหลมกับค

kaiser teera w

01/09/2015 23:45:54
0

มีใครเคยลองฟัง FiiO X3 II mod จากร้านheadphoneguruบ้างครับ อยากรู้ว่าคุ้มค่าไหมในย่านเสียงกลางและแหลมกับค่าmodประมาณ1000.-ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอกเรื่องมาก

02/09/2015 11:47:34
23
ลองไปฟัง เขาน่าจะมีให้ลอง เอาไป Mod หรือซื้อเครื่องจากเขาเลย ถ้าซื้อเครื่องใหม่พร้อม mod ผมว่าราคารวม mod แล้ว ลอง Hidizs AP100 อีกตัวเผื่อจะชอบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีใครเคยลองฟัง FiiO X3 II mod จากร้านheadphoneguruบ้างครับ อยากรู้ว่าคุ้มค่าไหมในย่านเสียงกลางและแหลมกับค"