Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

DAP ที่เป็นแอนดรอยด์ตอนนี้มีรุ่นไหนยี่ห้อไหนบ้างครับ

Groove

28/08/2015 16:28:01
3
ตอนนี้ผมกำลังหา DAP มาใช้อยู่ แต่ปกติผมจะฟังใน Tidal เป็นหลัก ผมก็เลยอยากได้ DAP ที่เป็นแอนดรอยด์เพื่อที่จะโหลด Tidal มาใช้ ผมเลยอยากทราบว่าในตอนนี้มี DAP รุ่นไหน ยี่ห้อไหนที่เป็นแอนดรอยด์บ้างในปัจจุบัน หรือว่าในอนาคตจะมีรุ่นใหม่ๆอะไรออกมาหรือปล่าวอีกหรือปล่าวครับ จะได้รอซื้อ

ปล.ช่วยบอกราคาด้วยก็ดีครับ อีกอย่าง ผมกำลังจะไปอยู่ปักกิ่งสองปี ไม่ทราบว่ามียี่ห้อไหนที่ไม่มีขายในไทยแล้วน่าเล่นบ้างครับ (ถ้าบอกแหล่งซื้อที่ปักกิ่งได้ด้วยก็จะเป็นพระคุณมากครับ) ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

nan79

28/08/2015 16:30:00
2
ถ้าปักกิ่งรอ Fiio x7 เลยค่ะ ตอนนี่ที่เป็นดรอยด์มี sony zx1 zx2, AR M2 อ่ะ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Ace of Hearts

28/08/2015 18:57:41
6
รอ ๆ ตระกูล Android อยู่เหมือนกันครับ แต่อยากได้แบบไม่แพงมาก เล่น Tidal HiFi ได้ดีกว่า smartphone ตัวที่เค้าว่าเจ๋ง ๆ ก็พอ เหมือนฟังด้วย cd player ดี ๆ ไม่ต้องซับพอร์ต hires ก็ได้ ราคาต่อความจุ ประมาณ iPOD touch พอไหว ไม่รู้จะมียี่ห้อไหน กล้าทำออกมา เน้นรองรับตลาด lossless streaming ไหม เหมือน aune m1 ที่ออกมาเน้นเล่น wav lossless แหร่ม ๆ นี่เข้าคอนเซป ที่อยากได้เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"DAP ที่เป็นแอนดรอยด์ตอนนี้มีรุ่นไหนยี่ห้อไหนบ้างครับ"