Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟัง in-ears ราคา ไม่เกิน 2 พันทีครับ

TongKamolchai

26/08/2015 12:29:10
ผมมือใหม่ครับ

อยากได้หูฟังระดับเริ่มต้นซักตัว ราคาไม่เกิน 2,000 บาท
แนวเพลงที่ฟังก็จะเป็นพวก arctic monkeys, my chemical romance, slipknot, royal blood, iron&wine แนว ๆ นี้อะครับ แต่หลายที่ก็มีฟัง Hiphop
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

26/08/2015 15:01:55
ลองดู ostry KC06 ดูครับรุ่นนี้ให้ซาวด์ที่ครบเครื่อง ฟังสนุก และให้เบสที่มีน้ำหนักพอประมาณ
ฟังพวก ป็อบ ป็อบร็อค ร็อคได้ดีเลยครับ หรือถ้าชอบเบสหนักหน่อยเเนะนำเป็นรุ่น KC06A ที่จะเพิ่มเบสขึ้นมาอีกระดับหนึ่งครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"แนะนำหูฟัง in-ears ราคา ไม่เกิน 2 พันทีครับ"