Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Cozoy นี่เป็นแค่ของเล่นเปลืองเงิน หรือผู้ช่วยคุ้มเงินครับ

ลองมองกลางๆ

24/08/2015 17:21:40
ทุกวันนี้เหนื่อยกับความไม่เสถียรของ Dap จีนอย่าง x1 กับ e12 จนจะกลับมาต่อตรงกับ i6 ผมว่า earbud หรือ inear มันขับได้ไม่เครียดมากแต่บางทีอยากฟัง fullsize มันเร่งเหนื่อยเลยมองเจ้านี่ เลยอยากถามว่า มันช่วยได้จริงรึแค่ของเล่นมาด฿ดเงินครับ เพราะราคามันพอพอ กับ amp เลย

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

cambridge

24/08/2015 20:46:38
2
ชุดพกพาผมใช้ตัวนี้อยู่ ต่อกับ iPad mini2 ฟัง tidal กับ pk2 RE400 เดิมใช้ dx90

แต่กับ full size ต้องเลือกหูที่ขับไม่ยากมาก อย่าง MH40 ขับได้สบายมากมาก แต่ k701 ขับไม่ออกเบสหายเสียงออกบาง

ยังไงไปลองที่ร้านเฮียได้ครับ ตัวนี้มีให้ลองเก็บทุกสาขา

ป.ล. เห็นรุ่นใหม่จะมาไวไวนี้แต่ราคาน่าจะแพงกว่า ลองดูครับ :)
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หลุยส์ munkonggadget

24/08/2015 21:40:15
1,057
ช่วยเรื่องเเรงขับเพิ่มขึ้นเล็กน้อย
เเต่ที่เด่นๆจะเป้นเรื่อง มวลเสียง และรายละเอียดการเเยกชิ้นดนตรีที่ทำได้ดีขึ้นครับ
และด้วยไซส์เล็กแบบนี้ทำให้พกพาได้สะดวกสุดๆเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ลองมองกลางๆ

25/08/2015 09:19:11
ขอบคุณทั้ง2ท่านเลยครับ

ผมคงไม่มีโอกาสได้ลอง ต้องชั่งใจเอาเลยมาถามในนี้ดู

ชอบตรงไม่ต้องชาร์ตนี่ล่ะครับ e12 ที่บ้านแบตหมดไม่มีเตือนเลยจะมีบางทีมีไฟแดงกระพริบแต่ส่วนมาก ไม่เตือนละดับทันทีมันจะมีเสียง พรึ่บดังๆหูเกือบพัง เลยกลับมาต่อตรงคงมีความสุข
หยิกหู 0
"Cozoy นี่เป็นแค่ของเล่นเปลืองเงิน หรือผู้ช่วยคุ้มเงินครับ"