Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มองหาหูฟัง bluetooth แบบ in ear มาใช้กับ iPad พี่น้องแนะนำผมหน่อยครับ

Zwinch

23/08/2015 01:40:59
0
กำลังมองหาหูฟัง bluetooth แบบ in ear มาใช้กับ iPad

ขอราคาไม่เกิน 2,500 นะครับ ชอบเสียงกลาง-เบส

ฟังเพลงแนวร็อคเป็นหลัก มา EDM มาบ้างบางที เพลงสบายๆบ้างเล็กน้อย

รบกวนพี่น้องแนะนำผมหน่อยครับ ของคุณมากครับ
และขอบคุณเฮียสำหรับพื้นที่ดีๆนี้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/08/2015 12:11:55
ถ้าเเบบอินเอียร์จะมี JBL Syncross Reflect bluetooth ครับ
ให้เบสที่หนักเเน่นฟังเพลงเเนว EDM ได้ดีเลยครับ แต่ราคาจะเกินงบนิดหน่อยอยู่ที่ 3990 บาทครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"มองหาหูฟัง bluetooth แบบ in ear มาใช้กับ iPad พี่น้องแนะนำผมหน่อยครับ"