Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Audio-Technica ATH-IM70 กับ Bose soundtrue ie ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ

Sakuhoho

27/07/2015 21:00:51
ขอสอบถามหน่อยครับ ระหว่างAudio-Technica ATH-IM70 กับ Bose soundtrue ie สองตัวนี้แนวเพลงเป็นแบบไหนครับ อยากได้แบบนักร้องใสๆ เด่นๆ กลางถึงหน้าเวที เสียงกลองอิมแพคแรงๆ เน้นแต่กลองอิมแพคแรงๆ กับสแนร์ตีแล้วมีอิมแพคอ่ะคับ หรือมีตัวไหนแนะนำเพิ่มไหมคับ แนวเพลง pop rock บอดี้แสลม linkin park ซิลลี่ ฟุล hero, cannon in d, i will alway love you, ประมาณนี้คับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

28/07/2015 20:51:46
1,057
ถ้าเเนวที่ว่า IM70 อาจจะเข้ากับที่ฟังมากกว่าครับ
ด้วยเบสที่กระเเทกกระทั้นกว่า ซาวด์เเน่นกว่า และเหมาะกับร็อคมากกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Audio-Technica ATH-IM70 กับ Bose soundtrue ie ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ"