Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเวียนกางเกงยีนสืหน่อยคับ (นอกเรื่อง)

@rt

27/07/2015 09:01:42
3
พอดีกำลังหากางเกงยีนส์ใส่ทำงานอยุ่ครับ แต่อยากได้สีดำ แบบที่สีไม่ตก มันจะมีไหมครับ ไปถาม พนง.ขายตามช้อปต่างๆ พนง.ก้อไม่มั่นใจ เพียงแต่ตอบว่ามีที่สีไม่ตก แต่จะเปงยีนส์ของ ญ ผมก้อเลยงงว่าทำไม ญ มี แต่ ช ไม่มี มีใครพอจะทราบ รึแนะนำได้บ้างไหมครับ รึจะเอาเปงกางเกงผ้าหนาๆหน่อยก้อได้ครับ แต่ขอเปงแบบขาเดฟ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

@rt

27/07/2015 09:02:31
3
สีดำสนิท แบบ super black นะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ลูกตาล reus glass

27/07/2015 11:49:16
กางเกงยีนส์ยังไงก็คงต้องสีตกตามกาลเวลาละครับ แต่ว่าสีดำมันจะทนกว่าสีน้ำเงินเยอะครับ

ส่วนที่เค้าบอกว่ามีของ ผญ ที่สีไม่ตก อาจจะไม่ใช่เนื้อผ้าฝ้ายย้อมสีแบบยีนส์มั้งครับ(เดา)

ถ้ากลัวว่าใส่แลัวจะซีด ผมว่ายีนส์ดำทั่วๆไปตามห้าง ใส่หลายๆครั้งค่อยซักหน่อยน่าจะได้เป็นปีนะครับกว่าจะซีด

แต่ถ้ากลัวสีตกเลอะ ก็จับแช่น้ำเกลือก่อน แล้วซัก หรือซักไปสามสี่ครั้งแรกก็น่าจะไม่ตกเพิ่มละครับ

ปูลู ถ้าอยากได้แบบที่สีคงทนไม่ซีดจริงจัง ก็มีPBJรหัสNC ครับ แต่แพง กะ ไม่มีทรงเล็กๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

paopy2iiam

27/07/2015 13:35:29
2
อยู่ที่ว่าหนสวยงาย องค์กร ดูการแต่งการด้วยเปล่า
ความเหมาะสมของสถานที่ การทำงาน
ถ้า want อยากใส่ทำงานจริงๆ ไม่ควรเลือกเดฟครับ ควรใส่กระบอกเหมาะสมกว่า
ที่สำคัญเกงยีนไม่ซักบ่อยครับสีตก
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

@rt

27/07/2015 13:41:46
3
ขอบคุงทุกๆท่านมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเวียนกางเกงยีนสืหน่อยคับ (นอกเรื่อง)"