Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เซียนมวยช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ

SirisexnewTA

26/07/2015 19:29:32
387
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ http://www.forum.munkonggadget.com/detail.php?id=145742 ได้มีการจับเจ้าสองตัวนี้มาขึ้นสังเวียน แต่ถึงบัดนี้ยังไม่เริ่มยกที่ 1 เลย สงสัยพิธีกรยังกล่าวรายชื่อผู้สนับสนุนไม่จบ รวมทั้งไม่แน่ใจว่าถ้าชกกันจนแตกแล้วแอนตาซินจะจ่ายหรือไม่ด้วย555
มันเป็นการพบกันของ ostry กับ zero audio ครับ แต่นั่นมันเก่าไปละ ถ้าจะชกกันตอนนี้ผมว่านักมวยคงเป็นตะคริวได้หามลงเวทีกันแน่นอน
แต่ค่าย ostry เองก็ยังมีศิษย์เอกที่พร้อมขึ้นสังเวียนทุกเมื่ออย่าง kc06a อยู่ แต่มาคราวนี้ ต้องเจอกับผู้ท้าชิงหน้าใหม่อย่าง dubliz จากค่าย fischer audio ซึ่งชั่งน้ำหนัก(ราคา)เมื่อเช้าแล้วจัดอยู่ในรุ่น ฟลายเวท ชกกันได้สูสีแน่นอน แต่เนื่องจากเจ้า dubliz เป็นนักมวยหน้าใหม่น้อยคนที่จะเคยเห็นท่วงท่าการออกหมัดของหมอนี่ แต่กิตติศัพท์ที่ลือกันมาทำเอาผมอยากจะสัมผัสลีลามวยของมันมากแต่ยังไม่มีโอกาส อยากจะใคร่ขอให้ท่านเซียนมวยที่มีโอกาสได้ชมฝีมือของเด็กใหม่จากรัสเซียรายนี้มาวิเคราะห์แบบหมัดต่อหมัด รายไหนมีไม้เด็ด,จุดอ่อนตรงไหน แตกไม่แตก จะมีการน็อค หรือชนะคะแนนกัน โปรดลงทรรศนะให้หน่อยครับผม
สรุปสั้นๆ ostry kc06a vs. fischer audio dubliz จุดดี,จุดด้อย แบบหมัดต่อหมัด?
ปล.ผมชอบดูมวยสไตล์บุก ลีลาดี น็อคได้เปนน็อค แตกได้เป็นแตก
ขอบคุณครับ มิตรรักแฟนมวย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

26/07/2015 21:07:09
4,282
555 ผมสมิงขาว ยังประกาศรายชื่อคนมอบทองไม่หมดเลยครับ 555 ตอนนั้นน่าจะเป็นช่วงที่ผมชุลมุนอยู่ ก็เลยไม่สบโอกาสเขียนเลยครับ 55
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

SirisexnewTA

26/07/2015 21:17:08
387
ขอทรรศนะคู่นี้หน่อยครับเฮีย
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เดียว

29/07/2015 11:23:51
1,067
สรุป เวลาล่วงเลยมาถึงป่านนี้ ที่ร้านยังมีของครบหรือเปล่า หรือของหมดไปแล้ว เดี๋ยวนักมวยผู้ชนะลงจากเวทีแล้วแต่หาซื้อไม่ได้นะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เซียนมวยช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ"