Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาต เฮีย ขาย Ipod Nano Gen5 8Gb สีม่วง แบตเสื่อมๆ ปรับราคาเหลือ 555 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!

kuchi

26/07/2015 15:56:30
2
ขออนุญาต เฮีย ขาย Ipod Nano Gen5 8Gb สีม่วง แบตเสื่อมๆ ปรับราคาเหลือ 555 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!

@@@ หมายเหตุและคำเตือน กรุณาอ่านให้เข้าใจ โปรดอ่านกันสักนิด เสียเวลาสักหน่อย อ่านกันเน้อคนไทย อิ อิ ... @@@

ขาย ขาย Ipod Nano Gen5 8Gb S/N สีม่วง ตรง เครื่องอย่างเดียว

สภาพตามการใช้งาน มีรอยพอควรเเต่ยังพอได้ครับ ตามมุมมีรอยถลอก ด้านหลังปุบ 2 จุดตามที่วงใว้

จอด้านในมีฝุ่นตามที่วงใว้ จอเเสดงผลปกติ แต่ ไฟแสดงผมมีรอยดำตามที่วงใ ถ้าพื้นหลังสีดำจะเห็นชัด แต่ ถ้าสีขาวจะไม่ค่อยเห็นครับ

คลิกวิวลื่น ปุ่มกดมีเสียงเด้งๆ ลงเพลง ต่อไอจูน ปกติ ช่องหูฟัง HOLD ตัวนี้มีกล้อง กล้องปกติ FM รับคลื่นปกติ ลำโพงยังดังปกติจ้าา

เทสการลงเพลง ล้างเครื่อง ให้แล้วจ้า

แบตเสื่อมๆๆๆ ถอดปุ๊บดับปั๊บ แต่ สามารถใช้งานผ่าน POWER BANK ได้ครับ

หรือ เอาไปเปลี่ยนแบต หรือ ต่อ ลำโพง DOCK ได้บ้างบางรุ่น

ราคา 888 บาท ปรับราคาเหลือ 555 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!! EMS FREE !!!

กรุณาดูรูปและรายละเอียดการเล่น การเทสและทดสอบ ตำหนิ ฯลฯ ก่อนซื้อ นะครับ แลัวค่อยตัดสินใจซื้อหรือโทรมานะครับ

@สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ@

K. ชาย thai only / 080 582 แปดแปด6แปด / kuchi_thai666@hotmail.co.th /

( LINE ทักทายได้ครับตามเบอร์ หรือ ID kuchi.seeker. ) สะดวกช่องทางไหน ติดต่อได้เลยจ้าาา

หรือ หน้าเพจ ติดตาม ถูกใจ ไม่ถูกใจก็ได้ อิ อิ ^____^

https://www.facebook.com/pages/Kuchi-Seeker-Cd-Md-Ipod-Mp3-Etc/686261548166611

ขอขอบพระคุณ พื้น ที่ มากๆ ครับ และ ผู้ที่มาเยี่ยมมาชม ขอบคุณมากขอรับ

รูป รายละเอียด และ ตำหนิ สภาพ ด้านล่างเลยครับ

ความคิดเห็นที่ : 1

kuchi

27/07/2015 09:57:32
2
up
ความคิดเห็นที่ : 2

Tum เรือนเสียง

27/07/2015 10:28:48
7
ท่านใดมีด๊อก เอาไปเสียบเล่นได้ ราคาคุ้มมากกกกครับ
ความคิดเห็นที่ : 3

kuchi

27/07/2015 16:43:53
2
ขอบคุณมากๆครับ ท่าน Tum ^_______^

ปิดการขายทั้งกระทู้นะครับ ขายแล้วครับ  ขอบคุณพื้นที่มากๆ

และทุกๆคนที่สนใจและรับไป ขอบคุณครับ-,,-

............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
........................ขอบคุณนะ
"ขออนุญาต เฮีย ขาย Ipod Nano Gen5 8Gb สีม่วง แบตเสื่อมๆ ปรับราคาเหลือ 555 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!"