Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยคับ อยากได้หูฟังไร้สาย แบบ in ear ราคาไม่เกิน 2000 บาทคับ

พีท

22/07/2015 13:57:16
คือผมอยากได้หูฟังไร้สายแบบ in ear อ่ะคับ คือไม่มีความรู้เรื่องหูฟังเลย ส่วนตัวเคยใช้แต่หูฟัง iphone ปกติอ่ะคับ คือไม่ซีเรียสเรื่องเสียงมากมาย ขอแค่ดีพอๆกับหูฟัง iphone ปกติ หรือดีกว่า ก็ดีคับ แต่อยากได้มาใช้งานกับ iphone 5 และก็กลับ notebook และอยากได้แบบทนๆหน่อย ปกติส่วนตัวเป็นคนไม่ค่อยรักษาของ เลยอยากได้สินค้าทนๆหน่อยคับ เมื่อวานได้ลองไป ร้านมั่นคงที่ พันธ์ทิพธ์งามวงวานศ์ ได้ลองถามพี่พนักงานว่าอยากได้หูฟังไร้สาย แบบ in ear พี่พนักงานก็แนะนำให้ตัวนึง ราคา 3300 กว่าบาท ผมก็เลยถามเค้าว่ามีตัวต่ำกว่านี้ไหมคับ ราคาถูกกว่านี้ พี่พนักงานก็บอกว่าถ้าตัวต่ำกว่านี้เป็นแบบ in ear ไม่มีอ่ะคับ มีตัวนี้ราคาต่ำสุดแล้ว ตัวอื่นราคาสูงกว่านี้
วันนี้ผมเลยอยากลองปรึกษาผู้รู้ว่า มันพอจะมีไหมคับ หูฟังไร้สายแบบ in ear ราคาไม่เกิน 2000 บาท ถ้ามีช่วยแนะนำหน่อยนะคับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างร้านมั่นคงมีไหมคับ สาขาไหนมีบ้าง หรือมีทุกสาขา ขอบพระคุณมากคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/07/2015 02:40:06
1,057
ถ้าของที่ร้านจำหน่ายแบบอินเอียร์ก็จะเรื่มต้นที่สามพันกว่าบาท เป็นแบรนด์ JBL ตามที่พนักงานเเนะนำเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

bemycloud@gmail.com

23/07/2015 18:28:47
0
ที่อื่นๆนอกมั่นคงก็น่าจะมีตามร้านเครื่องเสียงทั่วไป
Jabra ROX สามพันกว่า
Plantronics backbeat go 2 สามพันกว่า ไม่มีกระเป๋าชาร์ตก็ สองพันปลายๆ
Outdoor Tech OT5200 Orcas สามพันกว่า
Outdoor Tech OT1000 Tags สองพันกว่า

ระดับพันต้นๆ
Bluedio q5 ไม่ก็ s3
QCY Q7
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

MaxxIE

23/07/2015 19:05:38
107
Sony SBH20 ตอนนี้ลดเหลือ 990 บาทครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยคับ อยากได้หูฟังไร้สาย แบบ in ear ราคาไม่เกิน 2000 บาทคับ"