Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครใช้หรือเคยฟังแอมป์ ALO RX mk3 B+ บ้างครับ

Manit

16/07/2015 15:34:28
รุ่นใหม่ B+ ครับ สุ้มเสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ มี balanced ครบๆเลย เห็นราคาใกล้เคียงกับ Cypherlabs trio และก็ Amaze 6.8 ด้วย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Wit

24/07/2015 12:49:11
ดันครับ อยากทราบด้วยคน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Tum Munkonggadget

24/07/2015 13:00:28
447
ตัวนี้แนวเสียงจะคล้ายตัวเก่า MK3 B ครับ แต่ปรับปรุงเรื่องน๊อยซ์ ใช้กับ In - ear ที่ Low gain ไม่มีเสียงน๊อยซ์รบกวนแล้วครับ และเสียงโดยรวมเคลียร์ขึ้น และแยกชิ้นดนตรีได้เด็ดขาดกว่าเดิมครับ
ให้โทนเสียงที่ฟังสนุก เบสลูกค่อนข้างใหญ่ และอิมแพคดีมาก เสียงกลางสมู้ทนุ่มนวล รวมไปถึงเสียงแหลมที่จะออกละเอียด ติดวอร์มๆหน่อย ไม่จัดจ้านครับ เรียกว่าคุณภาพนั้นอยู่ในระดับเดียวกับ Duet,Amaze,Trio เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีใครใช้หรือเคยฟังแอมป์ ALO RX mk3 B+ บ้างครับ"