Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับ at-ha5050h มีให้ลองฟังที่ไหนครับ

ohwownoone

05/07/2015 06:28:47
370
จากกระทู้ผู้เฒ่าเต่าบุกพารากอน งาน ATH เห็นภาพน้องกิฟแว๊ปๆ เฮ้ย เอาอีกแล้วว้าาาาา

ผมเห็น ภาพ dac-amp ATH at-ha5050h วางโชว์เอาไว้ ไม่รู้ว่าจะอยู่ที่พารากอนถึงวันไหนครับ หรือ ว่าจะย้ายไปเรือธงเมื่อไหร่ จะขอเข้าไปลองหน่อยครับ อ้อแล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ถ้าพี่ในบอร์ดเคยลองฟังรบกวนมาเล่าแนวเสียงให้ฟังหน่อยครับ ในเห็ดไฟมีแต่คำว่า ดีมาก ยอดเยี่ยมมาก อ่านแล้วคันยิบๆเลย อิๆ
http://www.head-fi.org/t/749555/sneak-peek-of-audio-technica-at-ha5050h-pre-production-unit

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Elvis Munkonggadget

05/07/2015 11:48:31
24
ราคาเดี๋ยวผมถามให้แบบแน่นอนอีกครั้งพรุ่งนี้นะครับพี่อ่าง ^__^

ส่วนชุดนี้ก็จะตั้งอยู่ที่พารากอนไปเรื่อย ๆ ครับผม ตอนนี้ยังไม่มีกำหนดเอาออกไปไหนคร๊าบบบบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เฮียครับ at-ha5050h มีให้ลองฟังที่ไหนครับ"