Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ath im02 vs zero audio doppio แต่ละตัวเด่นกว่าอีกตัวยังไงบ้างครับ

IzSuNzI

29/06/2015 14:35:51
0
อยากทราบความต่างของคุณภาพเสียง และแต่ละตัวมีดี ด้อยกว่ากันยังไงบ้างครับ
รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ ><
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Smallworld

29/06/2015 15:52:10
0
เอาตามที่ผมเคยสัมผัสมาทั้ง 2 ตัวนะครับ เอาแบบกระชับ(คหสตนะครับ)

doppio - เสียงใส รายละเอียดยุ่บยั่บ เสียงกลาง ปลายแหลมทะลวงเข้าไปยันขี้หู ไปไกลมาก เบสน้อยถึงน้อยมาก(บางคนว่าเบสนี้แหละดี ผมว่ามันน้อยมาก หูใครหูมันนะครับ แล้วแต่ความชอบ)แต่ผมว่ามันเหมาะกับ audiophile คือไม่ต้องปรุงแต่งเยอะ เล่นเอาเคลิ้มมครับ

im02 - ผมเคยลองไปแปปเดียวเอง รู้สึกว่ามีความเป็น music lover กว่า คือฟังได้ทุกแนว เสียงนักร้องหวาน เบสพอมีไม่มากไม่น้อยไป ฟังได้ทุกแนวครับ

ปล.คหสตนะครับ รอท่านอื่นมาเสริมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ath im02 vs zero audio doppio แต่ละตัวเด่นกว่าอีกตัวยังไงบ้างครับ"