Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนสอบถามร้านขายสายเครื่องเสียงแถว พระรามสอง

กิต

26/05/2015 22:21:21
สอบถาม พอดีผมมีสาย RCA อยู่ อยากจะนำไปเข้าหัวใหม่ ไม่ทราบว่าพี่ๆพอจะทราบไหมว่า แถว พระรามสอง หรือบางแค หรือระแวกนี้มีร้านที่ขาย อุปกรณ์สายเครื่องเสียงบ้างไหม ผมเคยเจอแต่ร้านที่ขายสายสำเร็จรูป คือไม่สะดวกเข้าไปในเมือง / ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

toehnarak

30/05/2015 15:09:30
0
ลองเข้าเว็บ overclock zone ดูมีคนขายอยู่ หรือใช้ google หาคำว่า ขายสายหูฟัง ก็น่าจะเจอครับ

แถวนี้ไม่ค่อยมีหรอกครับ พระราม 2 น่าจะมีแค่อมรตรงแยกบางปะแก้ว ซึ่งมันน่าจะมีสายลำโพงมากกว่า นั่งรถไปบ้านหม้อดีกว่าครับ แต่ระวังตรงแยกมไหนรก ยังทำอุโมงค์ไม่เสร็จ เข้าไประวังติดดดดดดดดด
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนสอบถามร้านขายสายเครื่องเสียงแถว พระรามสอง"