Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามalessandro ms1 กับ grado sr80

เอกชัย

25/05/2015 16:43:12
คือผมอยากทราบหน่อยครับว่า ระหว่างสองตัวนี้ตัวใหนแยกเสียงเครื่องดนตรีแล้วก็มิติเสียงตัวใหนดีกว่า ชอบฟังเพลงแนว Nightwish dreamtheater ร๊อค,อคูสติก เน้น เสียงไวโอลิน เสียงกีตาร์ไฟฟ้า-อคูสติก เครื่องสีเครื่องสายต่างๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

capocino

25/05/2015 16:47:26
2
Grado ถ้าฟังแนวนี้จะออกแนวสดๆ เครื่องสายโหดๆ กลองมันๆ เบสกลางๆ ฟังแล้วมันมากๆ
Ms1 จะออกแนวหวานๆหน่อย เสียงซอฟลงมา แต่ถูกแทนที่ด้วยความเที่ยงตรง ให้ความรู้สึกเหมือนนั่งในฮอลเสียงกังวาน

แล้วแต่ชอบครับ เพราะผมก็ฟังสลับไปมางี้หล่ะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามalessandro ms1 กับ grado sr80"