Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาต เฮีย ขาย เครื่องเล่น CD SONY DISCMAN D-34 / ลำโพง Surround JBL esc 200

kuchi

23/05/2015 10:01:14
2
ขออนุญาต เฮีย ขาย เครื่องเล่น CD SONY DISCMAN D-34 / ลำโพง Surround JBL esc 200

@@@ หมายเหตุและคำเตือน กรุณาอ่านให้เข้าใจ โปรดอ่านกันสักนิด เสียเวลาสักหน่อย อ่านกันเน้อคนไทย อิ อิ ... @@@

ขาย เครื่องเล่น CD SONY DISCMAN D-34 MADE IN JAPAN

เครื่อง + แถมซองหนังไม่ตรงรุ่น แต่ ของแท้จาก sony ใส่แน่นนิดหน่อย

สภาพยังสวย มีรอยบ้างแต่ยังพองาม ด้านหลังเหล็กรอยน้อย ด้านในสวย รางถ่านไม่สนิม

เล่นได้อ่านได้ปกติ อ่านแผ่นเเท้นะครับ รอยน้อยหน่อย อ่านไว แรงขับเพียบๆ มี line out

แผ่นไรท์ ก็อ่าน แต่กระผมไม่แนะนำ แต่ถ้าไรท์ เองให้ไรท์ต่ำที่สุด เลีอกแผ่นที่คุณภาพดีๆหน่อย แต่ ถ้าเล่นแผ่นเเท้จะดีที่สุดครับ รักษาหัวอ่านได้ด้วย

ใช้งาน โดย ถ่าน AAX4 หรือ AD 9V หัวเหลือง

ราคา 1333 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!! EMS FREE !!!

กรุณาดูรูปและรายละเอียดการเล่น การเทสและทดสอบ ตำหนิ ฯลฯ ก่อนซื้อ นะครับ แลัวค่อยตัดสินใจซื้อหรือโทรมานะครับ

@สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ@

K. ชาย thai only / 080 582 แปดแปด6แปด / kuchi_thai666@hotmail.co.th /

( LINE ทักทายได้ครับตามเบอร์ หรือ ID kuchi.seeker. ) สะดวกช่องทางไหน ติดต่อได้เลยจ้าาา

หรือ หน้าเพจ ติดตาม ถูกใจ ไม่ถูกใจก็ได้ อิ อิ ^____^

https://www.facebook.com/pages/Kuchi-Seeker-Cd-Md-Ipod-Mp3-Etc/686261548166611

ขอขอบพระคุณ พื้น ที่ มากๆ ครับ และ ผู้ที่มาเยี่ยมมาชม ขอบคุณมากขอรับ

รูป รายละเอียด และ ตำหนิ สภาพ ด้านล่างเลยครับ

ความคิดเห็นที่ : 1

kuchi

23/05/2015 10:01:33
2
@@@ หมายเหตุและคำเตือน กรุณาอ่านให้เข้าใจ โปรดอ่านกันสักนิด เสียเวลาสักหน่อย อ่านกันเน้อคนไทย อิ อิ ... @@@

ลำโพง Surround JBL esc 200 1 คู่ 10 - 50 w 8 ohms

สภาพมียังดี ดอกยังดี เสียงออกปกติ ไม่มีรอยแตก ขนาด สูง 8 นิ้ว ลึก 4.5 นิ้ว กว้าง 4 นิ้ว เล็กๆ มี ลำโพง 2 ดอกใน 1 ข้างนะครับ

เหมาะ สำหรับ คนที่มีซับ หาลำโพง เอาไปเเทน ต่อซับดีๆ นะเสียงฟินแน่ๆ เสียงดี ใส ร้องเยี่ยม กังวาน แต่มีเบสพอควรเลย

ราคา 999 บาท ค่าส่ง ลงทะเบียน 51 บาท EMS+101 บาท จ้าาา หรือ มารับมาลองเองได้นะ

กรุณาดูรูปและรายละเอียดการเล่น การเทสและทดสอบ ตำหนิ ฯลฯ ก่อนซื้อ นะครับ แลัวค่อยตัดสินใจซื้อหรือโทรมานะครับ

@สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ@

K. ชาย thai only / 080 582 แปดแปด6แปด / kuchi_thai666@hotmail.co.th /

( LINE ทักทายได้ครับตามเบอร์ หรือ ID kuchi.seeker. ) สะดวกช่องทางไหน ติดต่อได้เลยจ้าาา

หรือ หน้าเพจ ติดตาม ถูกใจ ไม่ถูกใจก็ได้ อิ อิ ^____^

https://www.facebook.com/pages/Kuchi-Seeker-Cd-Md-Ipod-Mp3-Etc/686261548166611

ขอขอบพระคุณ พื้น ที่ มากๆ ครับ และ ผู้ที่มาเยี่ยมมาชม ขอบคุณมากขอรับ

รูป รายละเอียด และ ตำหนิ สภาพ ด้านล่างเลยครับ

ความคิดเห็นที่ : 2

kuchi

25/05/2015 09:29:31
2
เครื่องเล่น CD SONY DISCMAN D-34 *** ขายแล้วจ้าา ***
ความคิดเห็นที่ : 3

kuchi

25/05/2015 18:31:22
2
ดการขายทั้งกระทู้นะครับ ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ _/\_

ขอบคุณพื้นที่มากๆ และทุกๆคนที่สนใจและรับไป ขอบคุณครับ-,,-

............Thanks...You.......................You...Thanks
........Thanks.........You...................You.........Thanks
.....Thanks..............You...............You..............Thanks
...Thanks..................You..........You..................Thanks
..Thanks.....................You.......You.....................Thanks
.Thanks.......................You...You.........................Thanks
Thanks..........................YouYou..........................Thanks
.Thanks...........................You.............................Thanks
..Thanks..........................................................Thanks
...Thanks......................................................You
…...Thanks..................................................You
.........Thanks..........................................You
............Thanks...................................You
................Thanks...........................You
..................Thanks.....................You
......................Thanks..….........You
............................ThanksYou
"ขออนุญาต เฮีย ขาย เครื่องเล่น CD SONY DISCMAN D-34 / ลำโพง Surround JBL esc 200"