Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากทราบเกี่ยวหูฟังNoble

Nine

22/05/2015 21:35:38
สวัสดีครับทุกคน ผมคิดมาตั้งนานแล้วและวันนี้ผมมีเรื่องอยากทราบจริงๆครับว่า

หูฟังNoble เช่น
รุ่น Noble 3C
รุ่น Noble 4C
รุ่น Kaiser 10
รุ่น Noble 3S
รุ่น Noble 4S

เป็นต้น
คือ Nobleทั้งหมดแหละครับที่มีการวัดรูทำออกมาพอดีกับหู มันดียังไงครับ ความพิเศษมันคืออะไร
ทำไมราคาถึงสูงขนาดนั้น เสียงมันสุดยอดมากเลยเหรอครับ

รบกวนผู้รู้ชี้แนะให้ความรู้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

l2esurection

22/05/2015 21:49:11
62
ถ้าหมายถึง Custom inear monitor (CIEM)

ถ้าถามว่ามันดียังไง คือ มันให้เสียงที่ไม่ผ่านจุกยาง เป็นเสียงที่ออกมาจากท่อ อคริลิคตรงๆครับ จะให้เสียงที่เที่ยงตรงกว่า

ความพิเศษของมันคือ สำหรับผมนะ เสียงดีกว่า UIEM ของพวก Noble แล้วก็ทำขึ้นมาเพื่อให้เราใช้ได้คนเดียว

เรื่องเสียงมันก็แล้วแต่คนชอบด้วยครับ อาจจะไม่ชอบก็ได้ เสียงไม่ถึงกับว่าสุดยอด แต่อยู่ที่ว่าเราชอบตัวไหนมากกว่า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

m and m

22/05/2015 21:57:34
38
ผมใช้แค่uiem Noble4+สายnight stalkerต่อกับDx90+Aune b1 ยังว่าเยี่ยมเลย กำลังเก็บเงินสอยตัว K10 อยู่
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากทราบเกี่ยวหูฟังNoble"