Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

กำลังจะไปอยู่ปักกิ่ง อยากทราบแหล่งซื้อขายGadgetที่ไว้ใจได้ครับ

Groove

21/05/2015 11:33:37
3
ตามหัวข้อเลยครับ กำลังจะไปเรียนต่อที่ปักกิ่ง เลยอยากทราบแหล่งขายอุปกรณ์เทคโนโลยีพวกหูฟัง คอม รวมถึงเกมที่ไว้ใจได้และก็ราคาถูกครับ เลยอยากให้ทุกคนช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Jinchat

21/05/2015 13:19:52
0
เมืองจีน ซื้อของทาง online เช่น jd.com, yixun.com น่าเชื่อถือว่าไปซื้อตาม IT mall อีกครับ ซื้อตามร้านมักโดนอัพค่าตัว ซื้อจาก Taopao ก็ต้องหาร้านที่น่าเชื่อถือ ไม่งั้นก็เสี่ยงของปลอมครับ ลองถามเพื่อนๆ คนจีนเลยครับ ว่าเค้าซื้อกันที่ไหน อย่างไร
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"กำลังจะไปอยู่ปักกิ่ง อยากทราบแหล่งซื้อขายGadgetที่ไว้ใจได้ครับ"