Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องเคลมสินค้าจะ3เดือนแล้วครับ

micky

17/04/2015 11:30:21
ได้ส่งหูฟังOstry kc06ที่ซื้อจากมั่นคงนี่แหละคับ ไปซ่อมเนื่องจากเสียงหายไปข้างหนึ่งตั้งแต่ประมานวันที่21/01/2015 ที่สาขาดิจิตอลเกทเวย์ ยังอยู่ในประกันครับ จนถึงตอนนี้ยังไม่มีวี่แววจะได้กลับมาเลย ได้ไปสอบถามพนักงานมาหลายทีแล้วล่ะครับ ตอนนี้พนักงานบอกว่าจะเปลี่ยนตัวใหม่มาให้ ผมไม่ได้อะไรหรอกครับแค่อยากรู้ว่ามันจะได้เมื่อไหร่คับ ตอนแรกพนักงานบอก 2 เดือน นี่ก้จะเข้า3เดือนแล้ว ไปถามพนักงานบ่อยกลัวพนักงานจะรำคาญ เลยอยากให้เช็คให้หน่อยได้มั้ยคับว่าจะได้เมื่อไหร่ รอมานานมากแล้ว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

17/04/2015 11:41:25
39
เจี๊ยกๆ ขอรายละเอียดเลขทีซ่อมที่ขึ้นต้นด้วย re..... ส่งเข้าเมล์ผมได้เลยครับ เดี๋ยวตรวจสอบให้ด่วนจ้าๆ ขออภัยด้วยนะครับที่ต้องโทรหาหลายรอบจ้า ...แบ๊ะๆๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องเคลมสินค้าจะ3เดือนแล้วครับ"