Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำสายให้westone w60 หน่อยครับ

a-shi

15/04/2015 21:58:57
0
รุ่นนี้เหมาะกับสายตัวไหนครับ แนวเพลงที่ฟัง pop rock และก้อเพลงจีนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

15/04/2015 23:42:25
1,057
ตัวเลือกมีหลายรุ่นพอสมควรครับ

ถ้าเน้นบาลานซ์ ก็ Song Galaxy plus ครับ โทนเสียงออกไปทางสว่าง บาลานซ์ดี และด้วยความที่เป็นสายทองเเดงเคลือบเงิน เนื้อเสียงจึงมีมวลที่พอดีๆ ฟังพวกป็อบ ปป็อบร็อคได้ดีเลยครับ

หรือถ้าเน้นเสียงร้องหน่อยเเนะนำเป็น moon silver dragon ครับ จะให้เสียงร้องที่เด่นชัด เเละมีมวลที่อิ่มขึ้นอีกระดับหนึ่งเลยครับ รวมทั้งประกายเเหลมที่ดีขึ้น จึงเหมาะกับเพลงร้องเป็นพิเศษ และสายเงินค่ายนี้เสียงไม่ได้ติดบาง จึงฟังพวกป็อบร็อคได้สบายๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำสายให้westone w60 หน่อยครับ"