Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เรียนเฮียมั่นคง เรื่อง กฏกติกาของห้อง

มือใหม่หัวใจว้าวุ่น

11/04/2015 23:27:32
ด้วยตอนนี้ผมมีการแสดงความคิดเห็นตามทัศนคติที่ไม่ตรงกัน กับท่านสมาชิกท่านหนึ่ง ซึ่งทุกอย่างเป็นไปโดยถูกต้องตาม กฏ ตามกติกาของบอร์ดทุกประการ แต่ท่านสมาชิกท่านนี้กลับสามารถ สืบหาชื่อ หาอีเมลล์ของผมได้ แล้วเอาตรงนี้มาตอบโต้ โดยอ้างว่า แอดมิน ห้องรู้ ขอความกระจ่างความชัดเจนในเรื่องนี้ด้วยครับ เพราะเฮียมั่นยืนยันมาตลอดว่าบอร์ดนี้ ไม่ต้อง login ก็แสดงความคิดเห็นได้ ถอด login มาแสดงความคิดเห็นก็ได้ เพราะมันเป็นเสน่ห์ของห้อง แต่ตอนนี้มันไม่เป็นอย่างนั้นแล้วสินะครับ แล้วต่อไปบอร์ดนี้จะมีความน่าเชื่อถือได้จากไหนอีก สมาชิกที่ทำตามกฏของห้อง ถอด login ออกมาแสดงความคิดเห็นต่อกัน จะมีความเชื่อมั่นเชื่อถือตรงนี้ได้อย่างไร ถ้ามีบุคคลบางคนสามารถมีสิทธิพิเศษเหนือสมาชิกคนอื่นๆของห้องได้ ซึ่งมันผิดวัตถุประสงค์ของเฮียมั่นที่ยืนยันเรื่องนี้มาโดยตลอด ขอความกระจ่างชัดในเรื่องนี้ด้วยครับ

ถ้าผมเป็นฝ่ายทำผิดกฏกติกาของบอร์ด ขอให้เฮียมั่นยืนยันให้ด้วย ผมยินดีจะพิจรณาตนเอง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Windows X

11/04/2015 23:37:30
337
ถ้าหมายถึงกระทู้ที่ผมตั้งไปล่ะก็ ลองเลื่อนไปดูรูป mailbox ข้างๆชื่อดูครับ แค่นั้นก็รู้แล้วว่าแต่ละชื่อใช้เมล์อะไรเวลาตอบ ผมว่าคุณวางถุงกาวลงก่อนดีกว่าครับ คุณมโนเยอะเกินไปละ ผมไม่เคยได้ติดต่ออะไรกับทาง admin บอร์ดเลยครับ แค่คุณไม่แมนพอจะใช้ชื่อประจำมาถกเถียงกับผมแล้วโดนจับได้ เรื่องมันก็มีอยู่แค่นั้น
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ผ่านมาครับ

11/04/2015 23:39:53
อ่าาาา ผมว่าเรื่องถอดล็อคอินเฮียค่อนข้างชัดเจนนะครับ ว่าไม่ได้ว่าอะไร (เพราะถ้าถอดล็อคินไม่ได้ เสน่ห์ของบอร์ดคงหายไปเยอะ)

แต่เวลาถอดล็อคอินก็ใส่เมลล์มั่วๆได้นะครับท่าน ผมลองไปจิ้มซองเหลืองร่างนั้นของท่านดูมันก็โชว์อีเมลล์หราเลยอ่ะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

พลาดครับ

11/04/2015 23:50:19
จขกท.พลาดครับ ถึงจุดนี้คงต้องยืดอกรับแล้วล่ะฮะ. จริงๆจะใส่อีเมลปลอมหรือใส่ร้ายคนอื่นก็ทำได้ครับแต่กรณีหลังเกรียนเกินไม่แนะนำ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

นายมั่นคง

12/04/2015 00:01:31
4,282
ตอนนี้ผมใช้มือถือพิมพ์ยาวไม่ถนัดครับ
ผมอ่านแล้วไม่เข้าใจที่มาที่ไป ถ้าเป็นไปได้ส่งลิงค์ให้ผมดูด้วยครับ
ส่วนเรื่องอีเมล์ถ้าในบอร์ดนี้มันไม่เป็นความลับครับ เพราะอีเมล์จะวางอยู่ในซองเหลือง แต่ถ้านอกเหนือกว่านี้แจ้งมาได้เลนครับ

ส่วนเรื่องปลอมชื่อ บอร์ดตัวใหม่น่าจะแก้เรื่องนี้ได้ เราจะมีแค่ล็อคอินกรือไม่ล็อคอินเท่านั้น แต่เรื่องการปลอมชื่อน่าจะแก้ไขได้ครับ ส่วนเรื่องอื่นๆ ผมเป็นผู้ดูแลบอร์ดนี้แต่เพียงผู้เดียว รับรองว่าไม่มีการทำอะไรที่ไม่เป็นกลาง ที่ผ่านมาอย่างมากผมก็ลบแค่ของหิ้วตามเรื่องตามราวเท่านั้นเอง
หากมีสิ่งใดอยากให้ผมช่วยดูให้ แจ้งมาได้เลยครับ

แต่ตอนนี้เว็บใหม่กำลังเขียนอยู่ครับ การปลอมตัว การใส่เมล์มั่ว รับรองว่าแก้ได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

ผ่านมา

12/04/2015 00:05:32
เฮียครับ ถ้าแก้เรื่องใส่เมล์มั่ว.....แล้วจะถอดล็อคอินยังไงล่ะครับ เดี๋ยวไม่มันนา
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

นายมั่นคง

12/04/2015 00:15:34
4,282
ผมยังไม่เข้าใจปัญหาที่เกิดครับ เลยไม่รู้จะบอกอย่างไรดี แต่ที่ยืนยันแบบ 1000% คือไม่มีใครมีสิทธิพิเศษอย่างแน่นอน ไม่มีใครมาใช้สิทธิอันนี้ได้นอกจากเจ้าพนักงานครับ ผมเอาหัววางเป็นประกันให้เลย สบายใจได้ครับ ส่วนใครที่เอาผมไปอ้างว่ารู้จักกันดี ซี้แหง๋ น่าจะโกหกพกลมครับ ไม่มีแน่นอนครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

Windows X

12/04/2015 00:19:25
337
แกคงหมายถึงกระทู้นี้ครับ

http://forum.munkonggadget.com/detail.php?id=175404

ผมเลื่อนดู mailbox แล้วมันเหมิอนกันเลยบอกแกไปเรื่องถอด login แกก็มโนไปใหญ่โตว่าผมเอาข้อมูลมาจาก admin แทนซะงั้น
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

12/04/2015 00:23:31
รบกวนเฮียเข้ากระทู้ ทุกวันนี้เราเสพรีวิวซื้อของกันอยู่หรือเปล่า ครับ

อ่านไล่ไปตั้งแต่ คห34 น้ำเน่าหน่ะผมเองครับ

แต่เรื่องมาเกิดที่คห.42 ที่รู้สึกไม่ดีเพราะสมาชิกท่านนั้นอ้าง แอดมินห้อง เฮียลองอ่านดูครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 9

kok kok

12/04/2015 00:35:16
โดนจับได้เลยฟ้องครูประจำชั้น
555..
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 10

นายมั่นคง

12/04/2015 00:35:49
4,282
ขอโทษจริงๆ ผมดันไม่สังเกตุเองครัย เดี๋ยวขออ่านโดยละเอียดก่อนนะครับ แต่สิ่งแรกที่บอกให้สบายใจได้คือไม่มีใครมาขอร้อง หรือมาสั่ง หรือมีอภิสืทธิเหนือคนอื่นๆแน่นอนครับ แต่ถ้าเว็บมีช่องโหว่ด้วยระบบของมันเอง อันนี้เกินความควบคุมของผมครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 11

นายมั่นคง

12/04/2015 00:53:21
4,282
ถึงผมไม่รู้ คนอ่านไม่รู้ แต่ admin บอร์ดรู้นะครับ :D

------------
ผม quote ข้อความที่อยู่ใน คห42 ที่คิดว่าน่าจะเป็นปัญหา ผมคาดว่าน่าเข้าใจกันผิดครับ คำที่ว่า admin ก็รู้ น่าจะหมายถึง admin สามารถรู้ไอพีว่าใครเป็นคนโพส ซึ่งอันนี้เป็นปกติของบอร์ดทุกที่ยกเว้นมั่นคง เพราะผมเองเป็นเจ้าของเว็บเอง ผมก็ไม่สามารถดูว่าใครมาโพสด่า และถึงดูได้ผมก็ไม่ดูครับ เเพราะปัญหาเกิดเบื้องหน้าต้องแก้ที่เบื้องหน้า การไปแก้เบื้องหลังว่าใครโพส ผมว่าไม่ช่วยแก้ปัญหาครับ
ผมว่าลองอ่านโดยละเอียดกันทุกๆท่านครับ ผมคิดว่าทุกคนเจตนาดีในความคิดเห็นที่แสดงออก
แต่อย่างที่บอกครับ สังเวียนความคิดก็ต้องมีมั่งที่ต้องถกและกระทบกระทั่งกันมั่งครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 12

12/04/2015 00:57:39
ขอเรียนให้ทุกๆท่านที่เข้ามาเย้ยถากถางได้ทราบ

ทุกชื่อที่ผมเล่น แม้แต่ชื่อมือใหม่หัวใจว้าวุ่น ผมก็ไม่มี login เพราะเคยสมัครแล้วไม่สำเร็จแต่มันก็ยังโพสต์ข้อความได้ ก็เลยไม่ได้ใส่ใจจะสมัครให้สำเร็จ อีกทั้งผมก็เป็นแค่ยูสกระจอกๆไม่ได้มีความรู้เรื่องหูฟังอะไรมากนัก ก็แค่ตามๆเค้าไป ดังนั้นผมจะเล่นยูสไหนก็มีค่าเท่ากันคือไม่มี login ไม่มีตัวตน ที่ใช้ชื่อน้ำเน่าก็แค่มีความรุ้สึกว่ากระทู้นั้นมันน้ำเน่า เลยเหมาะจะใช้ชื่อนี้

แต่ที่เป็นห่วงคือกฏ กติกาของห้อง และความน่าเชื่อถือของเว็บเฮีย และตัวของเฮียด้วย ไม่ว่าเฮียจะออกมาแก้ต่างอย่างไรผมก็ยอมรับคำนั้นแต่โดยดีอยู่แล้ว แต่ก็มั่นใจว่าปัญหาได้ถูกนำเสนอให้เฮียรู้ และมันจะต้องได้รับการแก้ไขให้ดีขึ้น ตรงนี้มากกว่าที่ผมต้องการ

ผมไม่เจ็บปวดหรอกครับกับคำด่าทอกระแนะกระแหน ผมดูตัวอย่างเฮีย โดนหนักกว่านี้ยังรับมือได้สบายมาก ถึงผมจะเป็นยูสกระจอกๆ ไร้ login แต่ผมก็รักเว็บนี้ ไม่เคยโจมตี ไม่เคยทำร้าย เฮียรู้ดีครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 13

Windows X

12/04/2015 01:11:45
337
ผมก็บอกแล้ว เฮียก็บอกแล้วว่าคุณเข้าใจผิดไปเอง ผมแซวเกี่ยวกับ admin เรื่องการถอด login ว่าถอดไปผมไม่รู้ คนอ่านไม่รู้ แต่ admin ก็รู้ได้เท่านั้นเอง แค่ผมจับได้ว่าคุณถอด login มาจากชื่อ 'มือใหม่หัวใจว้าวุ่น' คุณก็ทึกทักไปเองว่าผมหาข้อมูลของคุณมาจาก admin มาโพสขอความเป็นธรรมแบบผมอ่านแล้วยังงงอ่ะว่าคนเรามโนไปได้ขนาดนั้นเลยเหรอ

ดังนั้นเรื่องนี้ไม่เกี่ยวอะไรกับมาตราการณ์ของบอร์ดที่ต้องแก้หรอกครับ guest user ใช้ได้ก็ใช้ไปตามสิทธิ์ที่คุณอ้าง แต่การที่คุณปล่อยไก่ถอด login ไม่เนียนแล้วโดนผมจับได้จะไปร้องขอให้เฮียพิจารณาปรับปรุงบอร์ดใหม่มันก็ยังไงอยู่นา ผมใช้อภิสิทธิ์ในการเลื่อนดู mailbox เลยต้องแก้ไม่ให้เห็นเมล์ยังงั้นเหรอครับ ยืดอกยอมรับความจริงเถอะครับว่าคุณพลาดเอง
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 14

นายมั่นคง

12/04/2015 01:16:04
4,282
555 ใจเย็นๆครับทุกๆท่าน อย่างที่บอก สังเวียนความคิด ยังไงหลีกไม่พ้นเรื่องความเห็นที่ไม่ตรงกันหรือคิดต่าง สำหรับผมทุกๆคนเท่าเทียมหมด ไม่มีดีหรือห่วย รวยหรือจน กระจอกหรืออินทรีย์ ผมมองทุกคนและปฏิบัติเช่นเดียวกันหมด และประเด็นที่แอดมินสนิทกับใครจนต้องมอบข้อมูลให้ อันนี้สบายใจได้ครับ

เจ้านนท์ผมเห็นมาร่วมสิบปี ก็ตรงไปตรงมาดีและบางครั้งก็ขวานผ่าซากบ้าง อาจจะมีกระทบกระทั่งบ้างแต่ผมว่าก็ได้แนวคิดดีๆเช่นกัน ผิดพลาดอภัยกันครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 15

12/04/2015 01:28:06
คุณวิโด่ X

ผมเฉยๆมากเลยนะเรื่องนี้จริงๆ เห็นมีแต่คุณที่หยาบคาย เสียดสี กระแนะกระแหน แก้ต่าง เต้นเป็นเจ้าเข้าอยู่ฝ่ายเดียวนี่แหละ ผมว่าสมาชิกบอร์ดเค้าไม่โง่หรอก อ่านแล้วเค้าคิดเองเป็น ตามสบายครับ คุณไม่ได้มีบทบาทหรือความสำคัญอะไรกับผมเล้ยยยย จริงๆ 555+
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 16

Windows X

12/04/2015 02:06:09
337
ผมว่าคนที่ไม่รู้อะไรน่ะคุณมากกว่าครับ ไม่คิดบ้างเลยว่าการกระทำด้วยความไม่รู้ของคุณทำให้เว็บเฮียเดือดร้อนยังไง ถ้าไม่ติดที่ผมเกรงใจเฮียไม่อยากให้ข้อพิพาทระหว่างเราทำให้เฮียเดือดร้อนผมคงปล่อยให้คุณมโนต่อไปรอดูมาม่าฮาๆรับวันสงกรานต์ชิลๆดีกว่า ผมอุตส่าห์ลืมกระทู้นั้นไปแล้วมีเพื่อนส่ง link มาให้ดูเลยต้องรีบออกมาอธิบายก่อนก็เพื่อป้องกันไม่ให้ความเข่้าใจผิดของคุณจะทำให้เว็บเฮียเดือดร้อนไปกว่านี้หรอกครับ

ผมว่าคุณจบเรื่องนี้ไปเงียบๆดีกว่าครับ เฮียก็ออกมาชี้แจงชัดเจนแล้ว จะมาตัดพ้อว่าเป็น user กระจอกเรียกร้องให้ดูเรื่องกฎ กติกาใหม่ต่อไปอีกทำไม พฤติกรรมของคุณมันสร้างความลำบากใจให้เว็บบอร์ดรู้ไหมครับ ทุกคนที่เข้ามาตอบก็ยืนยันว่าคุณพลาดเองคุณก็น่าจะยอมรับแต่โดยดีแล้วขอโทษเฮียไปเสีย เรื่องจะได้จบไวๆแล้วไปเล่นน้ำสงกรานต์สบายๆไป ผมเองก็ขอโทษเฮียมั่นด้วยนะครับที่มีส่วนทำให้เกิดเรื่องยุ่งๆนี้ขึ้นมารบกวนเฮียกลางดึก สวัสดีปีใหม่ครับผม
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 17

12/04/2015 03:28:22
คุณพลาดหรือผมพลาดไอ้บักหำน้อย

คุณเอาคำว่าแอดมินขึ้นมาโพสต์ พอผมเรียกประเด็นนี้คุณตกใจจนขี้แทบแตก อ่อนหัดมากไอ้เด็กน้อย คุณสิที่จะทำให้เฮียเสียหายคนอ่านเค้าก็คิดไปต่างๆนานาได้ แต่เค้าจะพูดหรือไม่พูดเท่านั้น ผมต่างหากที่ทำให้เฮียออกมาเคลียร์ เพราะกลัวว่าเฮียจะไม่ทันได้ไปอ่านเจอ กลับไปสำรวจตัวเองซะใหม่ ไอ้มุขยั่วประสาทผมน่ะใช้กะผมไม่ได้หรอก ไอ้บักนนท์ 555+

อีกอย่างผมไม่ได้คิดจะเอาแพ้ชนะกะคุณมาตั้งแต่ต้นแล้ว แต่ผมอยากให้คนอื่นได้อ่านแล้ววิเคราะห์ผิดถูกกันเอาเอง การที่คุณจะมาตีปีกใส่ผมเหมือนว่าคุณจะเป็นฝ่ายชนะก็คิดไปคนเดียวเถอะคุณ ผมไม่ได้รู้สึกอะไร ผมไม่ปัญญาอ่อนเอาเรื่องในเว็บบอร์ดมานั่งเป็นทุกข์หรอกขำขำเสียมากกว่า จะมีคุณเท่านั้นที่รู้ จากการที่คุณโพสต์คำว่าแอดมินออกมา แล้วคุณโดนอะไรไปบ้าง คุณขอโทษเฮียเค้าน่ะถูกต้องที่สุดแล้ว คนที่บอกผมพลาด ผมพลาดเรื่องอะไร แล้วคนที่ออกมาไม่เห็นด้วยกับคุณเยอะแยะที่กระทู้ของคุณไม่เห็นคุณยอมรับเลย 555+
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 18

ผมไม้รู้จักคุณนะครับ

12/04/2015 07:04:11
จะแอบจะช้อนยังไงผมก่อไม้รู้จักคุณอยู่ดี ผมว่านะถ้าได้โพสลงบอด์แล้ว ใครก่อแสดงความเหันด้ายทังนั้นครับ ไม้ว่าจะเป๊นลูกผู้ชายจนถืงลูกละเทียก่อมีสิดเท่าเทืยมกันละครับ
ถืงว่าคุณจะเก๊่งมาจากไหนแฅ่ก่อไม้ใช้ว่าคุณจะมีคนชอบคุณมากนะครับ
ผมเหันมาหลายครั้งแล้วละว่าคุณ windows x นี้ฝีปากใช้เล้นนะ. ช่วงนี้บบรอดแจกม่ามาเลื่อยฯ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 19

photozero

12/04/2015 08:04:32
0
อยากบอกคุณ มือใหม่ ที่ว่า ที่ท่านไม่รู้สึกอะไร แล้วโพสเพื่อ? ถ้าต้องการบอกอะไรก็มีกระทู้ที่ตั้งแนวนี้แล้วครับ
ส่วนแพ้ชนะ? ไม่รู้สินะ ผมว่าท่านแพ้ตั้งแต่มาตั้งกระทู้แล้วครับ ใจน้อยจัง ความเห็นอะไรอ่านกันดีๆเป็นกลางๆดีกว่าครับ ผมอ่านๆ ก็แค่แซวกันและแค่เห็นไม่ตรงใจเท่านั้นเอง
ปล.ผมไม่ได้ว่าท่านนะครับ และขอเตือนนิดๆครับว่าอย่าคิดว่าไม่ login. แล้วจะไม่รู้ว่าตัวจริงเป็นใครคับ บอกได้แค่นี้
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 20

BoyBrinks

12/04/2015 08:14:23
8
พอเถอะครับ จริงๆเฮียสามารถแบนไอพีได้แต่ไม่ทำ เพราะแบนไปก็ไปโพสต์คอมฯเครื่องใหม่ ไม่ก็ลงโปรแกรมปลอมไอพีอีก แค่หอมปากหอมคอก็พอแล้วครับ กลับมาถกเรื่องหูฟังกับเครื่องเล่นกันมันส์กว่าครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 21

ผ่านมา

12/04/2015 09:55:33
ไม่ขอยุ่งเกี่ยวกับประเด็นอื่นนะครับ ขอพูดถึงประเด็นที่จขกท.กล่าวเปิดมานะครับ
คือผมไปดูกระทู้นั้นแล้วผมก็เห็นอีเมลล์นะครับ ผมก็ไม่ได้ไปขอจาก Admin หรือใครนะครับ
ส่วนอันอื่นนี้บางทีการเขียนนี้มันสื่อความรู้สึกกันยาก มันไม่เหมือนคุยนะครับจะได้รู้ว่าอันนี้
จริงจัง อันนี้ล้อเล่น คนอ่านส่วนใหญ่คงตีความตามตัวอักษรก็อาจจะมีความเข้าใจผิดเรื่องเจตนาที่แท้จริงกันบ้างนะครับ
ผมว่าชี้แจงเจตนาของตัวเองให้จบก็พอนะครับ ไม่ต้องไปเกทับกันไปมา ใครจะถูกใครจะผิด ก็น่าจะจบได้ด้วยดีนะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 22

พลาดโคตรๆ

12/04/2015 10:38:55
จากกระทู้นั้นมากระทู้นี้ ผมอยากให้จขกท.กลับไปอ่านดีๆ อีกครั้งครับ คุณมีปัญหากับการอ่านจับใจความเอามากๆ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 23

แค่สงสัย

12/04/2015 15:32:20
ถ้ามองในอีกมุมหนึ่งคุณเจ้าของกระทู้อาจจะอยากบอกกล่าวหรืออาจจะสงสัยกลัวท่านๆอื่นเข้าใจว่าใครมีอภิสิทธิ์เป็นพิเศษกว่าท่านอื่นๆในบอร์ดเลยมาตั้งกระทู้ถามข้อเท็จจริงก็ได้ครับ เรื่องพลาดไม่พลาดอันนี้ผมก็ขอไม่เกี่ยวและไม่เพิ่มเติ่มด้วยนะครับ ผมไม่ได้มองว่าพลาดไม่พลาดแค่มองว่าเขาต้องการนำเสนอแค่ว่ามีคนมีสิทธิ์พิเศษรึเปล่า เฮียออกมาตอบว่าไม่มี ผมก็ว่าจบครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 24

turkey555

12/04/2015 16:48:43
0
จขกท. ลองใจเย็นๆนะครับ

บอร์ดนี้จิ้มซองเหลือง ก็เจอเมลแล้วครับ สำหรับไอดีที่ลงทะเบียนไว้ หรือคนที่ไม่ได้ล้อคอิน แต่พิมอีเมลใส่มา ไม่มีใครมีสิทธิพิเศษอะไรเลย

ไปอ่านกระทู้พี่นนท์ที่เป็นเรื่องกัน
สรุปใจความได้ว่า เวลารีวิว หรือ ให้คำแนะนำ ควรจะมีการบอกข้อดี ข้อด้อย และรายละเอียดให้มากกว่านี้ เพื่อช่วยให้ผู้ซื้อตัดสินใจได้ง่ายขึ้น และเจอหูฟังที่ถูกใจ มีการเปรียบเทียบตัวนู้นตัวนี้ เพื่อง่ายต่อการเข้าใจ

แต่ก็นะครับ พี่นนท์ ชอบพูดให้เข้าใจยาก ผมอ่านบางที ต้องมาอ่านช้าๆ ซ้ำอีกรอบเลย อยากให้ลองไปอ่านใหม่นะครับ

ส่วนเรื่องอีเมลถ้าอยากให้เป็นส่วนตัวไม่มีใครติดต่อได้ เป็นอะไรไปมั่วๆก็ได้ครับ ไม่ต้องมี @gmail @hotmail ก็สามารถตอบความเห็นในบอร์ดได้แล้ว
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เรียนเฮียมั่นคง เรื่อง กฏกติกาของห้อง"