Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Chord Hugo มีปัญหาครับ (อยู่ต่างประเทศ)

LovetoHear

28/03/2015 20:10:48
0
มาศึกษาต่อที่ประเทศญี่ปุ่นครับ นำ Chord Hugo ที่ซื้อจากทางร้านมั่นคงมาใช้งานด้วยครับ
ทีนี้เกิดมีปัญหาขึ้นมาว่า ช่อง USB ช่องกลางที่ทำให้สามารถเล่นเพลง Hi-Res ได้นั้นไม่มีเสียงครับ เสียบปุ๊บเสียงไม่ออกครับ ไม่มีการตอบสนอง
แต่ช่องUSB ฟังเพลงปกติ ใช้ได้ครับ

พอดีว่าอยู่ที่นี่ระยะยาวเสียด้วย เลยอยากถามทางร้านมั่นคงครับว่า ทางร้านมั่นคงมีร้านที่รู้จักหรือร้านที่เป็นตัวแทนจำหน่าย Hugo Chord ตัวนี้
ที่สามารถรับซ่อมได้บ้างหรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

28/03/2015 23:07:14
4,282
ผมไม่ทราบจริงๆๆครับว่าในญี่ปุ่นมีร้านไหนที่เป็นตัวแทนจำหน่ายบ้าง แต่เอาแบบนี้ได้ไม๊ครับ เดี๋ยวผมลองประสานงานถามให้ก่อนในเบื้องต้นว่าจะเป็นร้านไหน และสามารถส่งกันได้หรือเปล่า แต่ถ้าไม่ได้แจ้งเลขที่ซื้อในบิลมาก่อนก็ได้ครับ ผมจะดึงเอกสารออกมาดูให้ก่อนนะครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

manabian

28/03/2015 23:54:40
0
ในที่ญี่ปุ่น http://www.timelord.co.jp/ เป็นตัวแทนจำหน่ายใหญ่ครับแต่รับซ่อมผมก็ไม่ทราบครับลองติดต่อดูละกันครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Chord Hugo มีปัญหาครับ (อยู่ต่างประเทศ)"