Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

@@@ ขออนุญาต เฮีย ขาย เฉพาะผู้ที่เข้าใจ SONY DISCMAN D350 เครื่อง + เคส + ร่างถ่าน @@@

kuchi

28/03/2015 11:18:07
2
@@@ ขออนุญาต เฮีย ขาย เฉพาะผู้ที่เข้าใจ SONY DISCMAN D350 เครื่อง + เคส + ร่างถ่าน @@@

SONY DISCMAN D350 เครื่อง + เคส + ร่างถ่าน

*** ตัวนี้เฉพาะผู้ที่เข้าใจนะครับ ***

ตัวนี้ line out ใช้ไม่ได้ หน้าจอดำ แต่มองเห็นปกติ ร่างถ่านหลวมถ้าอยู่ด้านนอก แต่ถ้าอยู่ในเคสไฟเข้าปกติ

ตัวนี้ เล่นได้ปกติ กดได้ทุกปุ่ม เฉพาะเเผ่นเเท้ ไม่เป็นรอย มีรอยจะกระตุก และ ไม่อ่านครับ

สภาพด้านหน้ายังสวย ด้านหลังมีรอยปุ่มๆตามรูป ไม่มีรอยแตกแต่อย่างใด

ขอคนที่มาลองนะครับ ไม่อยากมีปัญหา มาลองฟังเองเลยไม่ถูกใจไม่ต้องเอาไปครับ

ถ้าส่ง ส่งได้ แต่เป็นตามที่บอกในข้างต้นนะครับ ไม่รับผิดชอบ กรณีใดๆ ทั้งสิ้น แต่ ผมจะห้อให้ดีที่สุดๆ อย่างที่บอก อยากให้มาลองเองครับ

ราคา 3333 บาท มารับมาลองเอง

กรุณาดูรูปและรายละเอียดการเล่น การเทสและทดสอบ ตำหนิ ฯลฯ ก่อนซื้อ นะครับ แลัวค่อยตัดสินใจซื้อหรือโทรมานะครับ

@สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ@

K. ชาย thai only / 080 582 แปดแปด6แปด / kuchi_thai666@hotmail.co.th /

( LINE ทักทายได้ครับตามเบอร์ หรือ ID kuchi.seeker. ) สะดวกช่องทางไหน ติดต่อได้เลยจ้าาา

ขอขอบพระคุณ พื้น ที่ มากๆ ครับ และ ผู้ที่มาเยี่ยมมาชม ขอบคุณมากขอรับ

รูป รายละเอียด และ ตำหนิ สภาพ ด้านล่างเลยครับ

ความคิดเห็นที่ : 1

มิตร

28/03/2015 12:29:34
0
อิ..... อิ
ความคิดเห็นที่ : 2

sakol

28/03/2015 12:32:01
3
ดานนนนนนน
ความคิดเห็นที่ : 3

kuchi

29/03/2015 09:40:23
2
ขอบคุณมากๆครับ @ ท่านมิตร @ sakol ^____^
ความคิดเห็นที่ : 4

kuchi

29/03/2015 09:40:38
2
ปิดการขายทั้งกระทู้นะครับ ขายแล้วครับ  ขอบคุณพื้นที่มากๆ

และทุกๆคนที่สนใจและรับไป ขอบคุณครับ-,,-

............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
........................ขอบคุณนะ
"@@@ ขออนุญาต เฮีย ขาย เฉพาะผู้ที่เข้าใจ SONY DISCMAN D350 เครื่อง + เคส + ร่างถ่าน @@@"