Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเปรียบมวย Sony SBH52 vs. MW1 หน่อยครับ

Jummchaobann

25/03/2015 19:30:41
0

สวัสดีครับพี่ๆทุกคนและเฮียมั่นคงด้วยครับ วันนี้มครสมาชิกวันแรกเลย ต้องขออภัยที่เสียมารยาทด้วยนะครับ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ๊ะ

คือ ตอนนี้ผมอยากได้หูฟัง Bluetooth ซักคู่ครับ ส่วนตัวก็เป็นแฟนแบรนด์นี้มานานมาก (การเผลอไปฟัง XBA Z5 เป็นความผิดพลาดครั้งหนึ่งในชีวิตเลยครับ คงต้องเก็บตังค์อีกนานมาก)

ทีนี้ ผมพยายามหาอ่านรีวิวหลายๆเจ้าครับ ก็เคยเห็นพี่ๆหลายๆคนในนี้เคยพูดถึงอยู่บ้าง

คือผมอยากได้หูฟังทั้งสองรุนนี้เพราะว่า มันเปลี่ยนหูฟังได้ คือผมเองก็มีหูฟังอยู่หลายคู่ เลยอยากได้เอาไว้เผื่อเวลาไปไหนมาไหนก็ใช้กับโทรศัพท์

อยากฟังความเห็นของเฮียๆครับว่า ระหว่าง SBH52 กับ MW1 ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

ปล.ผมเคยอ่านแว้บๆในบอร์ดเฮียเนี่ยละครับว่า MW1กำลังขับดีกว่า แต่ว่าดีกว่าแค่ไหน

รบกวนด้วยครับผม

(หรือมีตัวอื่นแนะนำก้ได้นะฮะ)

กราบขอบคุณล่วงหน้าจ้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำเปรียบมวย Sony SBH52 vs. MW1 หน่อยครับ"