Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

TCs

23/03/2015 14:30:46
พอดี ตอนนี้ ใช้ sony zx1 อยู่ แล้วต้องการจะ Line out ออก โดย ตอนนี้มีสายสำเร็จรูปให้เลือกใช้ คือ ค่าย Fiio กับ ADL ตอนนี้ผมใช้ของ Fiio อยู่ และมีความคิดจะอับเกรด ถ้าหาสาย Dock ดีๆมาใช้ มันจะคุ้มค่ากว่า ขนาดไหนครับ พอดีกะจะสั่งทำเลย ถ้าหากมันมีผลต่อคุณภาพเสียง เรื่องราคาไม่ใช่ปัญหา แต่อยากเห็นความแตกต่างที่จับต้องได้อะครับ

ปล. ผมไม่ค่อยมีความรู้ ท่านใดมีความรู้ หรือมีบทความให้อ่านเพื่อเพิ่มเติมความรู้ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/03/2015 15:20:19
1,057
เรื่องตัวสายนั้นมีผลต่อคุณภาพเสียงโดยตรงเลยครับ ยิ่งถ้าได้ตัวนำคุณภาพดีเท่าไหร่ก็ยิ่งไปไกลขึ้นอีกครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สาย WM Dock to mini"