Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[สอบถาม] หูฟัง Ultrasone Tio นี่น่าเล่นไหมครับ?

สอบถามหน่อยครับ

06/03/2015 02:33:29
ตามหัวกระทู้เลยครับ อยากทราบความคิดเห็นของท่านอื่นๆต่อ Ultrasone Tio หน่อย ว่าน่าเล่นรึเปล่า รู้สึกกระแสเงียบมากๆ แล้วในเรทราคานี้มีตัวไหนที่แนวเสียงไปแนวๆเดียวกันแล้ววัดกันได้บ้าง เนื่องจากผมลองแล้วชอบค่อนข้างมากทั้งแนวเสียงทั้งมิติและสเตจของตัวนี้ซึ่งไม่รู้ว่าจะหาได้จากตัวอื่นตัวไหน แต่ดันไม่ค่อยชอบตรงที่มันเปลี่ยนสายไม่ได้เพราะผมกะจะใช้ยาวๆ กลัวมันจะพังเอา ใครพอมีคำแนะนำ แนะนำทีครับ
ขอบคุณครับ

ปล.สอบถามนิดนึงครับว่าตัวนี้ประกันกี่ปี ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

06/03/2015 14:18:55
1,057
รุ่นนี้ประกัน 1 ปีครับ เป็นหูฟังที่ให้เสียงมีเอกลักษณ์ทีเดียวครับ
โทนเสียงสะอาด และให้เสียงร้องที่ออกเเนวหวานนิดๆ และให้รายละเอียดชิ้นดนตรีที่ดีทีเดียวครับ และก็ยังจัดว่าเป็นหูฟังระดับบนๆ ของอินเอียร์เเล้วครับ สำหรับรุ่นนี้
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เหน่งบา

06/03/2015 16:31:30
1,866
แนวคล้ายๆ แต่ระดับล่างกว่า น่าจะเป็นZero Doppio ครับ ไม่ได้บอกว่าเท่า แต่ พอมีเค้า
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

สอบถามหน่อยครับ

06/03/2015 17:42:43
ครับผม ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ
ท่านใดมีความคิดเห็นเรื่องหูฟังตัวอื่นที่ให้สเตจกับมิติดีๆก็แชร์กันได้นะครับ
หยิกหู 0
"[สอบถาม] หูฟัง Ultrasone Tio นี่น่าเล่นไหมครับ?"