Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามผู้ใช้ หรือผู้อาจจะซื้อ นาฬิกา หรือ สายรัดข้อมือ วัดการออกกำลังกายทุกประเภท นับก้าว

Thejakajee

05/03/2015 17:58:14
สวัสดีค่ะ ^^

เนื่องจากเรากำลังทำโปรเจคจบของ การศึกษา ปริญญาโท ด้านการตลาด มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์และต้องการศึกษา เกี่ยวกับ ภาครวมกว้างๆของพฤติกรรมทัศนคติ ความต้องการ อุปกรณ์ Fitness tracker ค่ะโดยกลุ่มที่ต้องการคือ คนที่ใช้อยู่แล้ว ไม่ว่าจะเป็นยี่ห้ออะไรก็ตาม หรือ อาจสนใจในผลิตภัณฑ์ดังกล่าวก็ได้ค่ะ

ถ้าพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆคนไหนมีเวลาสักนิด รบกวนช่วยทำแบบสอบถามเกี่ยวกับเรื่อง โดยคลิก link นี้นะคะ ไม่ว่าจะเป็นคนที่มีอยู่แล้ว สนใจในผลิตภัณฑ์ หรืออาจจะซื้อในอนาคตก็สามารถทำได้ค่ะ

แบบสอบถาม คลิ๊ก
https://docs.google.com/forms/d/1hKsk6h8uQ8Yfx8qEBc7mwxEvGlyrLJ9K5ywPsxGfLzE/viewform?usp=send_form

*ขออภัยหากเป็นการรบกวนนะคะ
*สามารถแชร์ให้คนที่รู้จักที่ใช้ผลิตภัณฑ์ หรือสนใจในผลิตภัณฑ์นี้ได้นะคะ ยังขาดคนตามเป้าหมายที่กำหนดอีก 70 คนค่ะ (T▽T)

ขอบคุณมากค่ะ
TheJakajee
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สอบถามผู้ใช้ หรือผู้อาจจะซื้อ นาฬิกา หรือ สายรัดข้อมือ วัดการออกกำลังกายทุกประเภท นับก้าว"