Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำHead phone ไม่เกิน 3500 ให้หน่อยครับ

LEGOz

23/01/2015 14:55:01
0
แนวเพลงที่ฟัง Metal(aday to remember)Hip-hop(Eminem)R&B(Chris Brown)ครับตัวที่มองไว้ตอนนี้ Marshall รุ่น Major FX กับ Marshall รุ่น Major ตัวไหนดีกว่ากันครับหรือไม่พอจะแนะนำตัวอื่นให้ผมได้ไหมครับชอบเสียงเบสสกับกลองเป็นหลัก งบก็3500

ปล.เพิ่งสมั่ครเล่นเว็บนี้วันแรก ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้าบบบ ^ ^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/01/2015 15:27:45
1,057
ถ้าแนวนี้ต้อง Marshall เลยครับ เพราะให้เบสที่ทุ้มเเละเเน่น รวมไปถึงกลองที่ให้อิมเเพ็คหนักหน่วง เข้ากับเเนวที่ชอบเลยครับ

ส่วนอีกรุ่นที่เเนะนำเป็น Grado SR60e จะให้ซาวด์ที่คมชัด เบสกระเเทกกระทั้น
อิมเเพ็คอาจจะเป็นรอง เเต่จะใด้ซาวด์ที่สดขึ้นเช่นกันครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

LEGOz

23/01/2015 18:34:15
0
ขอบคุณมากครับ ผมกระโดดไปเล่น Beats solo hd เลยดีไหมวันนี้ไปลองฟังมาเสียงก็โอเคครับ เบสแน่นดี เสียง marshall major กับ beats solo hd เสียงต่างกันมากไหมครับผมอยู่ ตจว ไม่ค่อยมีร้านให้ลองฟังเลยกลัวซื้อมาแล้วไม่ชอบอีก ส่วนตัวตอนนี้ใช้ In-ear beat urbeats อยู่ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำHead phone ไม่เกิน 3500 ให้หน่อยครับ"