Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากให้ร้านเฮีย ผ่อนกับบัตรอิออน และเฟิร์สช๊อยส์ได้บ้างครัย

เจมส์

20/01/2015 01:55:57
พอจะได้มั้ยครับ คือไม่มีบัตรเครดิตเลย เคยเสนอไปครั้งแล้ว
จะมีความเป็นไปได้มั้ยครับ อยากเล่นตัวสูงๆบางทีงบไม่พอ
รบกวนพิจารณา และเห็นใจด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

20/01/2015 13:17:04
1,057
บัตรอิออน และเฟิร์สช๊อยส์ มีเเพลนในอนาคตอยู่เหมือนกันครับ อาจจะต้องรอเว็บใหม่ที่กำลังทำนั้นเข้าที่ก่อนครับ แล้วค่อยขยับมาเพิ่มเรื่องบัตรเครดิต และบัตรผ่อนสินค้าเพิ่มครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เจมส์

23/01/2015 02:14:56
ขอบคุณคุณหลุยส์มากครับ สำหรับข้อมูล ขอให้ได้เร็วๆน่ะครับ จะได้รอ ดีใจมากครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
หยิกหู 0
"อยากให้ร้านเฮีย ผ่อนกับบัตรอิออน และเฟิร์สช๊อยส์ได้บ้างครัย"