Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ท่านที่ใช้ ATH IM03 ใช้จุกแบบไหนกันครับ ?

มนุษย์แร้

19/12/2014 21:35:42
0
ท่านที่มี ATH IM03 ใช้แบบไหนกันครับ ส่วนตัวผมใช้ comply foam T500 ลองจุกซิลิโคนแล้วไม่ไหว เสียงแหลมเสียดหูไปมาก (ฟังกับ ipod classic และ sony A17) ถ้าแนว acoustic jazz pop classic จุกซิลิโคนพอไหวครับ แต่พอฟังแนว rock หรือ metal เสียงแหลมเสียดจ๊ากเลย จุกโฟม ฟังเป็นธรรมชาติกว่าแต่เท่าที่ดูจากเว็บนอกส่วนมากคนจะบอกจุกโฟมเสียงห่วย (crab) เลยลองถามความเห็นเพื่อนเพื่อน ที่ใช้ดูครับ ชอบใช้จุกแบบไหนกัน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

domemk108

19/12/2014 21:57:33
12
ถ้าเป็นจุกโฟม ผมใช้จุกโฟมUE ครับ
ส่วนจุกยาง ผมใช้จุกแถมKZ ครับ
จุกยางที่แถมมาไม่ค่อยไหว มันแข็งเกินนนนน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ท่านที่ใช้ ATH IM03 ใช้จุกแบบไหนกันครับ ?"