Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

leo

14/12/2014 19:45:55
คือผมเคยโหลดบางเเอป โหลดเเล้วเพลงต่างๆจากในเครื่องผมไม่เข้า ไม่รุทำไม เเล้วตัวgolden ear โหลดมาเเล้วผมจะฟังเพลงของผมในgolden earได้ไหมครับ?? เเล้วเสียงgolden ear เป็นไงหรอครับ จะซื้อเเล้ว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

yamano

14/12/2014 19:59:42
271
ไม่สามารถฟังเพลงที่ลงในเครื่องได้ครับ

แต่สามารถจัดเป็นโฟเดอร์เฉพาะ ลากไปว่างลงในแอป Golden ear ได้เลยครับผม
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

veedemort

14/12/2014 22:16:28
58
golden ear ไม่สามารถเล่นเพลงจาก library ของ itunes ได้คับ

ต้องเอาเพลงใส่ library ของ golden ear เอง

ปล. ลอง onkyo hf ดูคับ ผมว่าเสียงดีกว่า golden ear
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

boy

14/12/2014 23:30:19
ขอแนะนำครับ KAISERTONE Hires AudioPlayer ครับผม ตัวนี้ความคิดผมสุดยอดครับ ลองดูนะครับ แม้แต่เพลงไทยของบ้านเรา ก็ฟังเพราะได้ (อารมณ์คล้ายอยู่ในห้องอัดเสียงยังไงยังงั้นครับ) ผมแปลงไฟล์เพลงเป็นไฟล์ Aiff ครับ ถ้าได้ไฟล์เพลงที่มีความละเอียดสูงๆบวกกับได้หูฟังที่ดีๆสักตัว ผมว่ามันจะไพเราะมากกว่านี้อีกมากมายครับ ส่วน goldenear กับ onkyo hf ก็ดีมากเหมือนกันครับ ผมมี่หมดทุกตัวครับ อยากให้ลองดูครับ รับรองไม่ผิดหวัง ขอให้มีความสุขในการฟังเพลงครับ
หยิกหู 0
"ถามเรื่องapp golden ear"