Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เครื่องอ่าน USB drive ขาออกเป็น digital

สมชัย

13/12/2014 13:22:35
อยากสอบถามว่ามีเครื่องที่สามารถรับ USB drive (Thumb drive) ที่บรรจุเพลง mp3 หรือ High res audio format (จำพวก Flac หรือ aac) แล้วมีช่อง output เป็น Digital out หรือ RCA out ที่มีคุณภาพบ้างไหมครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ช่วยแนะนำตั้งแต่ entry level ถึง mid end ก็พอครับ ขอเป็นเครื่องเล็กๆ ครับ ขอบคุณมากครับ ถ้ามีสถานที่จำหน่ายและราคาด้วยจะดีมากเลยครับ (พอดีเครื่องเสียงที่บ้านเป็นรุ่นเก่า ไม่มีช่องเสียบ USB เหมือนเครื่องในปัจจุบัน)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เครื่องอ่าน USB drive ขาออกเป็น digital"