เว็บ หูฟัง มั่นคง Gadget

นามแฝง : รหัสผ่าน :  
ตลอดกาล
c
[ หน้าหลัก ] | [ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]   

อยากทราบราคาbose m2 ราคาเท่าไหร่ครับ
  supachai 
  13/06/2009 19:41:36

สนใจจะซื้อ ตัวนี้อยู่อยากทราบราคาทางร้านมั่นคง
(ดูราคาทุกร้านแล้ว อยากได้ถูกที่สุดครับ )

ราคาเจ้าตัวนี้ เท่าไหร่ครับ ของแถมมีอะไรบ้างครับ

ประกันกี่ปี ที่ไหน

ขอบคุณครับ

อยากได้ใจจะขาดแล้วครับ

ความคิดเห็นที่ 1
  นายมั่นคง 
  14/06/2009 10:41:37

ประกันกับอัศวโสภณ 1 ปีนะครับ ของแถมอันนี้ไม่แน่ใจ เดี๋ยวผมต้องเช็คกับเจ้าเบียสอีกที
ราคาป้ายประมาณ 21000 บาท แต่ตัวนี้เดี๋ยวผมจะพยายามดูให้คุณ supachai ไม่เกินหลักสองเอ้า...555

ลองเปรียบเทียบในใจได้เลยจ้า 555

ความคิดเห็นที่ 2
  Piyawat Nontavech 
  16/06/2009 00:14:52

ขอราคาแบบสุดๆได้ไหมครับ ทางเมล์ก็ได้ครับ
พอดีเป็นอีกตัวที่สนใจ
หลังจากที่ไปโลเลหน้าร้านเฮียจนซื้อ Bose C3 กลับบ้าน
กะว่าจะเอาไอ้จิ๋วอีกตัวนึงมาฟังเพลงอย่างเดียว

ตอบกระทู้ :  
  อยากทราบราคาbose m2 ราคาเท่าไหร่ครับ
รายละเอียด :   *
คุณสามารถใช้บริการฝากรูปฟรีได้ที่
ชื่อ :   *
อีเมล :  

* กรุณากรอกรหัสให้ถูกต้อง
ถ้าไม่ได้ล็อคอินจะโพสได้เฉพาะข้อความเองเน้อ และเมื่อยนิ้วกรอกรหัสนิดนึงจ้า