Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาต เฮีย ขาย IPod Nano Gen1 2Gb จอแตก ปรับราคาเหลือ 1333 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!

kuchi

26/11/2014 10:00:05
2
ขออนุญาต เฮีย ขาย IPod Nano Gen1 2Gb จอแตก ปรับราคาเหลือ 1333 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!

ขาย IPod Nano Gen1 2Gb S/N ตรง จอแตก สภาพสวย เล่นได้ปกติ

จากราคา 1555 บาท ปรับราคาเหลือ 1333 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!! EMS FREE !!!

สนใจดูรูปรายละเอียด และติดต่อ คลิกด้านล่างเลยจ้าาา

http://forum.munkonggadget.com/detail.php?id=162514

ขอบคุณมากๆครับ _/\_
ความคิดเห็นที่ : 1

kuchi

26/11/2014 14:08:03
2
up
ความคิดเห็นที่ : 2

kuchi

26/11/2014 14:39:54
2
ปิดการขายทั้งกระทู้นะครับ ขายแล้วครับ  ขอบคุณพื้นที่มากๆ

และทุกๆคนที่สนใจและรับไป ขอบคุณครับ-,,-

............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
........................ขอบคุณนะ
"ขออนุญาต เฮีย ขาย IPod Nano Gen1 2Gb จอแตก ปรับราคาเหลือ 1333 บาท พร้อมส่งฟรี FREE !!!"