Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

FS - NHT Super Zero 2.0 สักตำแหน่งครับ

โอ้เอ้

31/10/2014 17:09:16
0

สำหรับใคร ๆ ที่กำลังคันมืออยากหาประสบการณ์ก้าวแรกในการเล่นเครื่องเสียงแยกชิ้น มองหาลำโพงวางหิ้งเล็ก ๆ แต่เสียงไม่เล็กได้ลองใช้เป็นจุดเริ่มเบา ๆ ต้องตัวนี้ครับ

NHT Super Zero 2.0 สภาพดีไม่มีร่องรอยตกหล่น บุบสลายใด ๆ มีรอยขนแมวเล็กน้อยตามการเช็ดถู ซื้อมาเมื่อ 12 มิถุนา 2556 อายุ 15 เดือนแต่ประกันลำโพงยิงยาว 5 ปีครับจากร้าน Conice ประกันเหลือชิว ๆ อีกยาวนาน ร้านนี้เรื่องประกันดีมาก ๆ ครับ

ขอปล่อยเนื่องจากซึบซับเสียงในตำนานจนเต็มอิ่มแล้วถึงเวลาเตรียมเดินชนเป้าหมายต่อไปที่ใหญ่ขึ้นอีกระดับ

ขอปล่อยที่ 5,500 บาท ใบประกันมีครบถ้วน แต่กล่องทิ้งไปแล้วเหลือแต่ถุงผ้าหุ้มลำโพง เนื่องจากราคาต่อข้างกว่า 2.6 กิโล ไม่เบา แต่ก็หนักพอที่อาจจะเกิดความเสียหายในการส่งจากพี่ไปรษณีย์ไทยได้ จึงขอเป็นนัดเจอเพื่อรับของแทนนะครับ หรือใครสนใจมาเทสเสียงเชิญได้ที่ห้องผมครับ

สนใจติดต่อ โอ 090-909-สามแปดเก้าหนึ่ง id line ; ohazazel โทรมาคุยแลกเปลี่ยนความเห็นกันได้ครับ ไม่ซื้อไม่ว่าถือว่าพูดจาประสาคนรักเครื่องเสียงกันได้ครับ ขอบคุณครับ
"FS - NHT Super Zero 2.0 สักตำแหน่งครับ"