Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ครับ ท่านใดสนใจสินค้าภายใต้แบรนด์ JVC เชิญได้นะครับ

autoten10

27/10/2014 10:59:55
0

ขออนุญาติเฮีย โปรโมท Fanpage ของทาง ออโต้เทน

https://www.facebook.com/autoten

เนื่องจากผมเห็นเห็นว่า ร้านเฮียมั่นคง ไม่ได้จำหน่ายสินค้าของทาง JVC เลยคิดว่าทางผู้ซื้อ อาจจะหาซื้อหรือหาข้อมูลได้ลำบาก

และด้วยทางออโต้เทน ได้รับการแต่งตั้ง JVC Thailand ให้ดำเนินการอย่างถูกต้องครับ สินค้าของ JVC ทุกชิ้น รับประกันผ่านศูนย์ JVC ทุกชิ้นครับ

หากมีปัญหาขัดข้องประการใดก็สามารถ แจ้งหรือพูดคุยกันผ่านทาง แฟนเพจของทางเราได้ครับ หรือต้องการข้อมูลสินค้าของ JVC (ยกเว้นเครื่องเสียงรถยนต์) ก็สามารถพูดคุยกันได้เช่นกันครับ ทางเพจจะมีแอดมินคอยตอบคำถามอยู่ตลอดครับ

จะแจ้งได้ผ่านทาง inbox ของแฟนเพจ

หรือ Mobile . 099-061-8181 และ Line . autoten10 ครับ

ขอขอบพระคุณครับ

**หากกระทู้นี้เป็นการผิดกฎหรือเสียมารยาทหรือรบกวนอย่างใด ทางเฮียมั่นคงลบทิ้งได้เลยนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ครับ ท่านใดสนใจสินค้าภายใต้แบรนด์ JVC เชิญได้นะครับ"