Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

JapanKorea

23/10/2014 21:15:28
3
อยากสอบถามเกียวกับ Bose Soundlink Mini หน่อยคับคือ
ปกติ ทั่วไป การเบิร์น อย่างเช่น หูฟัง ยิ่งเบิร์น เป็นเวลานาน เสียงยิ่งเพราะขึ้น

แต่ ลำโพง บลูทูธ Bose Soundlink Mini เนี่ย ยิ่งเบิร์น นาน เสียงยิ่งดีขึ้นเหมือนกันใช่หรือไม่คับผม
แล้วก็ การที่ใช้สายต่อ Aux กับ การเปิดแบบ บลูทูธ เบิร์นอย่างไหนดีกว่า หรือผลไม่แตกต่างกันเท่าไร

ใจอยากใช้สาย Aux แต่กลัวว่า เอา สายถูกเส้นร้อยกว่ามาใช้เบิร์น เสียงลำโพง จะไม่ค่อยเพราะ
ว่าจะหาสาย ไม่เกินพัน รุ่นไหนดี ขอ ยาว เมตรขึ้นไปยิ่งดีคับผม

ตอนนี้ อยากเทสคือ
ใช้สาย Aux ต่อ แล้วเปิดได้ต่อเนื่องกี่ ช.ม
เปิดโดยใช้ บลูทูธ แล้วเปิดได้ต่อเนื่องกี่ ช.ม

ขอบคุณที่เข้ามาตอบคับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

23/10/2014 23:47:45
1,057
ยิ่งเบิร์นเสียงดีขึ้นมากๆครับ สำหรับรุ่นนี้
ต่อแบบ Aux เสียงดีกว่า BT ครับ เเละขึ้นอยู่กับคุณภาพสายที่ต่อด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ว่าด่วย Bose Soundlink Mini"