Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ประท้บใจนี้ที่มั่นคง!!!

NON

23/10/2014 15:30:23
สวัสดีครับ วันนี้ผมได้มีโอกาสใช้บริการจากทางร้านสาขาดิจิตอลเกตเวย์

สืบเนื่องมาจากเจ้า dx50 มีเดทพิกเซล(ในความเข้าใจของผม) เลยขอให้ทางร้านส่งเมื่อกลางเดือนตุลาคมที่ผ่านมา

จนกระทั่งเมื่อวานมีพี่จากทางร้านโทรมาบอกให้ไปรับเครื่องคืน พอพบเช็คเสร็จก็ปรากฏว่าอาการเดทพิกเซลยังมีให้เห็นอยู่เหมือนเดิมเด๊ะ

ไอเราก็ไม่รู้จะทำยังไงเครื่องก็ส่งไปเกือบเดือนครึ่ง ทางพี่แพะคงจะสงสารผมกระมังเลยจัดการเลยครับทำเรื่องเปลี่ยนเครื่องกันเลยทีเดียว

ที่มาโพสแค่อยากจะขอบคุณทางร้านที่ช่วยแก้ปัญหาของลูกค้าน่ะครับ เพราะจริงๆแล้วไอจุดๆบนหน้าจอ Player มันก็ไม่ได้มีผลต่อเสียงอะไร

แค่มันสะกิดลูกตาผมเวลามองจอเท่านั้น ไม่นึกว่าทางร้านจะเปลี่ยนเครื่องให้เลย ต้องขอขอบคุณมากๆครับ

ปล.พนักงานเป็นกันเองมากๆครับ ประท้บใจเลย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

NON

23/10/2014 18:42:13
หากกระทู้ไม่เหมาะสมหรือผิดกฏแต่ประการใด ทางร้านลบได้นะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

The แพะ

23/10/2014 19:17:56
39
เจี๊ยกๆ ไม่ใช่เพราะสงสารอะไรหรอกครับ คือถ้าตรวจสอบแล้วมันผิดปกติจริงๆ แบบนี้ทางผมต้องดูแลให้อยู่แล้วจ้า และที่สำคัญทางร้านต้องขออภัยเรื่องระยะเวลามากกว่าครับ

ปกติสินค้าที่ทางร้านเป็นตัวแทนเองนั้น จะต้องใช้เวลานานกว่าสินค้าที่มีศูนย์ในไทยครับ เพราะทางร้านต้องส่งสินค้าให้ทางบริษัทที่ผลิตดูแลให้ล่ะครับ ซึ่งต้องมีขั้นตอนนิดๆหน่อยๆจ้า แต่ถ้านานกว่าปกติจริงๆ ก็จะมีการต่อระยะเวลารับประกันให้นะครับ ^ ^

ฟังเพลงให้สบายใจได้เลยครับ....แบ๊ะๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

23/10/2014 20:14:07
4,282
ผมต้องขออภัยอีกครั้งครับ ดูเหมือนทางนู้นเค้าจะตรวจไม่พบและส่งกลับมาอีกครั้ง เลยกลายเป็นล่าช้าไปอีก คุณแพะเลยจัดการแก้ปัญหาให้ด่วนก่อนครับ ติดขัดสิ่งใดแจ้งได้ตลอดเวลาเลยครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

NON

25/10/2014 02:38:51
ขอบคุณเฮีย พี่แพะ และทางร้านอีกครั้งครับ
หยิกหู 0
"ประท้บใจนี้ที่มั่นคง!!!"