Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ที่ร้านปรับราคาสินค้า hifiman ใช่ไหมครับ

skywalker

23/10/2014 02:31:19
1
สวัสดีครับ

ผมเพิ่งเข้าไปรับ re600 ที่เพิ่งเข้ามาใหม่ ซึ่งเพิ่งทราบจากคุณหลุยส์ตอนจ่ายเงินว่างวดนี้ ของราคาขึ้น

เพื่อไม่ให้สับสนกับราคาเก่า ผมว่าทางร้านช่วยบอกราคาใหม่ให้ทราบกันดีไหมครับ
และราคายืนแบบนี้ต่อไปตลอดแล้วใช่ไหมครับแล้วจะปรับทุกรายการ หรือว่าเป็นบางรายการครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ArkTicSS

23/10/2014 05:47:51
เค้าเพิ่งสั่งล้อตใหม่เข้ามา ราคามันเลยเปลี่ยนครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

23/10/2014 20:51:24
4,282
ต้องขออภัยเรื่องราคาที่ปรับขึ้นใหม่จริงๆครับ ผมเพิ่งแก้ไขกันใหม่แต่ยังไม่ได้แจ้งเป็นทางการ ราคาใหม่นั้น ทาง Hifiman ปรับขึ้นทั่วโลกเมื่อเดือนกันยายนที่ผ่านมาครับ เดี๋ยวเปิดงานมาวันจันทร์ผมจะทำ price list ใหม่ให้ทราบ โดยรวมมีการปรับขึ้นบ้างแต่ไม่มากนักล่ะครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ที่ร้านปรับราคาสินค้า hifiman ใช่ไหมครับ"