Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ลำโพงกรวยไม้ ของjvc. นี่เสียงมันมาแนวไหนครับ. สงสัยครับ

greeny057

20/10/2014 12:54:12
0
เสียงมันดีกว่าดอกลำโพงชนิดอื่นๆรึเปล่าครับ. ใครช่วยเล่าให้ฟังนิดนึงครับ

แนวเสียงนี่ถ้าไปเทียบกับกรวยกระดาษแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ

ถ้าเทียบกับ. Swans m100. นี่เป็นไงบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

21/10/2014 01:42:56
1,057
ก็จัดว่าเป็นเทคนิคพิเศษของ JVC เลยครับ
ซีรี่ส์นี้จะให้เสียงที่ใสเคลียร์ เสียงร้องออกแนวหวานใสกังวาล เเต่เบสค่อนข้างน้อยครับ
ส่วนเทียบกับกรวยกระดาษก้ต้องดูเเล้วเเต่แบรนด์เเละรุ่นอีกทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ลำโพงกรวยไม้ ของjvc. นี่เสียงมันมาแนวไหนครับ. สงสัยครับ"