Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

schiit vs burson คุณหลุยส์ช่วยวิเคราะห์มวยคู่นี้หน่อยครับ

abdul

19/10/2014 16:43:36
0
schiit asgard2+Bifrost vs burson conductor sl

เรื่องน้ำเสียงเหมือนหรือต่างกันอย่างไร

อีกคำถามราคาใน aap มั่นคง update ตรงกับราคาขายในปัจจุบันหรือไม่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

19/10/2014 18:03:58
1,057
จัดว่าสูสีกันเลยครับ ทั้งในเเง่ของกำลังขับเเละคุณภาพเสียง และราคาก็ไกล้เคียงกันด้วยครับ
burson conductor sl ที่ร้านจะสั่งตัวที่ใช้ชิป Bur Brown ครับให้เสียงที่เนียน เสียงร้องติดหวานนิดๆ และให้เบสที่ออกแนวนุ่มนวล ไม่กระเเทกกระทั้นมากนัก

ส่วนชุด schiit asgard2+Bifrost นั้นมีตัวแปรอยู่ที่สาย RCA ด้วยครับยิ่งถ้าใช้รุ่นที่มีคุณภาพสูงเสียงก็จะดีขึ้นไปอีกครับ
คู่นี้จะให้เสียงที่หนากว่าเล็กน้อยครับ และเบสจะออกเเนวกระเเทกมากกว่าครับ ซึ่งเเล้วเเต่ชอบเลยครับ

ส่วนราคาตาม App นั้นส่วนมากจะตรงกับร้านครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"schiit vs burson คุณหลุยส์ช่วยวิเคราะห์มวยคู่นี้หน่อยครับ"