Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเรื่องลำโพงแบบ wireless ครับ

Soundsyn

18/10/2014 16:10:49
0
รบกวนขอคำแนะนำเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้หน่อยนะครับ

โจทย์ข้อ 1 มี receiver อยู่แล้ว อยากต่อกับลำโพงแบบ wireless (กี่ channel ก็ได้ครับ) อันนี้เน้นดูหนังครับ พอมีตัวไหนแนะนำครับ?
โจทย์ข้อ 2 อยากได้ลำโพงแบบ wireless ไว้ต่อกับ imac อันนี้ดูหนัง+ฟังเพลงครับ

ที่ลองถามดูก็ว่าจะลองแบบ wireless เพราะไม่อยากเดินสายครับ แต่ไม่รู้ว่าเสียงจะโอเคมั๊ยและจะสู้ราคาไหวรึเปล่านะครับ :)

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

19/10/2014 00:39:28
1,057
ถ้าแบบ 2 chanel หมื่นกลางๆก็จะมี q acoustic ครับ ที่ใช้งานฟังเพลงได้ดีมาก และใช้ดูหนังพอได้ครับ สามารถเข้ามาทดลองฟังได้ที่ร่าน hifilover เลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Soundsyn

19/10/2014 11:25:27
ขอบคุณครับคุณหลุยส์
หยิกหู 0
"ขอคำแนะนำเรื่องลำโพงแบบ wireless ครับ"