Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Beats solo 2 เป็นไงบ้างคะ

ยุนยุน

17/10/2014 10:21:42
สนใจตัวนี้อยู่ พอไปหาลองฟังของร้าน istudio มีแต่ให้ลอง beats solo hd กับ mixr ซึ่ง mixr เสียงค่อนข้างดีกว่าและครอบหูได้ค่อนข้างพอดีถ้าเทียบกับ solo hd แต่ของ solo 2 ไม่แน่ใจว่าไซส์จะเทียบเท่ากับพวก mixr หรือ wireless หรือเปล่า

ขอคำแนะนำด้วยคะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

17/10/2014 10:51:10
39
ถ้าเรื่องขนาดพอๆกันกับ SOLO ตัวเก่าครับ เพียงแต่ตัว BODY เค้าออกแบบให้เหมือนกับ Studio รุ่นใหม่น่ะครับ เลยจะรู้สึกว่ามันใหญ่กว่าเดิมนิดหน่อยจ้า

ลองฟังได้ที่ร้านเลยครับ มีให้ลองครบๆๆแล้วทุกสาขาครับ....แบ๊ะๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

paopy2iiam

17/10/2014 11:32:36
2
ใช่ครับ เมื่อวานผมก็ไปลองฟังที่ iStudio
มันมีแต่....
solo HD 1.0 ผมเรียกแบบนี้นะ (วัสดุเคลือบเงา สีทูโทน)
solo HD 2.0 (วัสดุเคลือยด้าน สีเดียวกันทั้งหู)

แต่ SOLO ตัวใหม่ ซึ่งเค้าเรียกกันว่า SOLO 2 ยังหาฟังไม่ได้เลยตาม istudio
ส่วน mix ผมว่ามันบีบหูหนักไป
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Beats solo 2 เป็นไงบ้างคะ"